[ VBC MN ] Kế hoạch offline tháng 12-2011

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
Sau một thời gian khá im hơi lặng tiếng yoolee xin đưa ra chương trình offline tháng 12 anh chị em cùng thảo luận nhé ^^

TP HỒ CHÍ MINH - VŨNG TÀU

Chương trình dự kiến chúng ta sẽ đi chơi xa một chuyến, đến với thành phố biển Vũng Tàu xinh đẹp.

- phương tiện di chuyển : xe máy (một xế - một ôm tự túc share tiền xăng nhé :D )

- thời gian mọi người thảo luận cho phù hợp nhé (yoolee có ý kiến là đi truớc tết dương lịch 1 tuần tức là ngày 24-25 tháng 12 - 2011 )

+ chiều thứ 7: tập trung lúc 15h (địa điểm thảo luận sau)
15h30 : khởi hành đi Vũng Tàu
18h30 : nhận phòng khách sạn, nghỉ ngơi

19h: ăn tối , dạo bãi biển (có chường trình bia bọt ^^)

+ chủ nhật: 6h30: tắm biển tự do
7h30 : ăn sáng, trả phòng ks
8h00 : tham quan - tượng chúa Kito ngắm toàn cảnh tp Vũng tàu
- Bạch Dinh (trận địa pháo cổ xưa của Vũng tàu)
11h30 : ăn trưa
14h : về lại tp
17H : về tới ai đủ sức chơi tiếp cũng k cản :::)

Chi phí khoảng 250-300k bao gồm :

- ăn : 2 bữa chính + 1 bữa phụ + đồ nhậu = 200k
- ks : 50-70k/ng
- vé tham quan

Không bao gồm các chi phí cá nhân khác
Xe tự túc

PS: vừa xem bản đồ vệ tinh mới để ý nó dám đề biển Đông là South China Sea @@ láo thật :ghe:

lên nào anh em miền nam ơi :chika45:

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
Chu choa, đi đúng dịp noel hả em? hum đó lại có kèo đi Đà Lạt với cty nữa, khó xử quá nhể :cool:

hì hì. đấy là em đưa ý kiến là ngày đó, còn tùy anh chị e quyết định mà, tại thằng tóan nó bảo đi tết duơng thì dịch vụ đắt mà đông nên mún đi truớc hoặc sau, em thì nghĩ nên đi truớc thì hơn ^^

phamnhung

Member
hì hì. đấy là em đưa ý kiến là ngày đó, còn tùy anh chị e quyết định mà, tại thằng tóan nó bảo đi tết duơng thì dịch vụ đắt mà đông nên mún đi truớc hoặc sau, em thì nghĩ nên đi truớc thì hơn ^^
Ờ, nhưng đi vào noel chắc cũng đông đấy, em bảo mọi người thống nhất lại đi nhé :)

Sửa lần cuối:

911

Super Moderator
bãi dâu - vũng tàu . leo núi lên tượng chúa kito ....
nghe hay đấy . mọi ngyuoi vào điểm danh nào .
yoo: vào cà mau mà ko gọi cho a ah?

Phù Du

hị hị, trong nam ak :( các anh chỵ ngoài bắc có tổ chức đi chơi ở đâu hem em đi với nào

Nho_QueHuong

Tềnh yêu thía ko sang korea với anh hả :( định đi kép hay sao x-(

có em ơi
du lịch ở .... hehe đi ko em ,anh em minh đi riêng nhé;))

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
bãi dâu - vũng tàu . leo núi lên tượng chúa kito ....
nghe hay đấy . mọi ngyuoi vào điểm danh nào .
yoo: vào cà mau mà ko gọi cho a ah?

chưa mà anh, hị hị cuối tuần này em mới đi, mà ở shop hàng mới về lu bu quá, nhỏ kia nó lại chuẩn bị thi tốt nghiệp nữa =.=
kiểu gì cũng phải đến cực nam tổ quốc, giáp tết đi cực tây, tết về đi cực bắc hố hố 8->

có em ơi

du lịch ở đâu mà anh em mình đi riêng hả ông anh 8->
không khéo xuống cà mau rồi ở đấy với anh 911 luôn, khỏi đi đâu nữa :))

phamnhung

Member

có em ơi
Korea xa quá, em đổi ý định rùi :) anh về đây đi off Vũng Tàu với VBC MN, biển Vũng Tàu đẹp lắm đó :))

Mà anh lại định lừa em Phù Du nữa hả :(

Nho_QueHuong

èo đc thế đc sướng định cá kiếm mừ tềnh yêu bít ah ,nản nhể ,bao trọn gói korea du lịch chi vbc mn nào ai di đăng kí nhá;))

ơ hơ em nói thía :( xa đâu mà xa gần mừ coas hơn 5000km ;;)
anh lừa gì em phu du , em ý định ... anh choá :))

Sửa lần cuối:

thuthuy

Vào T7,CN lại noel nữa. Hix, mình mắc đi làm ko nghỉ đc, kiểu này chỉ về bắc off cùng ACE ngoài đó vào dịp tết đc thôi. ACE_NM offline vuj vẻ ha, hẹn dịp khác...Chúc buổi offline thành công.

911

Super Moderator
Tớ ko đi dc rồi. Ngày lễ phải ở Nha Chăm sóc vợ con.!!!
Chúc mọi người off vui Vẻ nhé

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
huhuhu lúc mình ở VT thì chẳng tổ chức, giờ về Bắc rùi làm sao mà đưa mọi ng đi chơi VT đc chứ.hixxx.Chẳng có lẽ lại bay vào???

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
Vào T7,CN lại noel nữa. Hix, mình mắc đi làm ko nghỉ đc, kiểu này chỉ về bắc off cùng ACE ngoài đó vào dịp tết đc thôi. ACE_NM offline vuj vẻ ha, hẹn dịp khác...Chúc buổi offline thành công.

hic, đấy là em có ý kiến thế , thời gian là tuỳ mọi người mà, đi sau dịp noel với tết tây cũng đc

huhuhu lúc mình ở VT thì chẳng tổ chức, giờ về Bắc rùi làm sao mà đưa mọi ng đi chơi VT đc chứ.hixxx.Chẳng có lẽ lại bay vào???

em ủng hộ ý kiến này của chị hố hố , zo đi chị ơi :))

Tớ ko đi dc rồi. Ngày lễ phải ở Nha Chăm sóc vợ con.!!!
Chúc mọi người off vui Vẻ nhé

sao anh k đưa cả vợ con lên nhỉ, anh sợ em gặp chị nhà rồi anh phải đi gọi xe cứu thương ah :))=))

cauam20

ac... pac 911 co hieu voi vo.. koa nhi??? dung'' la` Nhat Vo Nhi` Ba` Ngoai nek :::)

hị hị, trong nam ak :( các anh chỵ ngoài bắc có tổ chức đi chơi ở đâu hem em đi với nào

ị ị hay u lam` ve vao day choi voi moi nguoi di nak :-h

Sửa lần cuối:

nhoccafe

A thấy ý kiến này cũng hay . Lâu nay a em ta off toàn quanh quẩn khu TP chúng ta nên có 1 chuyến dã ngoại để thay đổi không khí... và đón 1 năm mới với nhiều dự định mới . Theo tình hình chung thì vào ngày lễ thì khó mà đi được đông vì nhiều người đã có dự định . Vậy mình có ý kiến là chúng ta sẽ đi sau ngày lễ vừa đông đủ mà lại vui nữa, mong anh em tham gia nhiệt tình nhé...!

trang_kunkun

X-V.I.P
haizz...off trong miền nam làm e tưởng bở...hix dạo này đi làm chả pik mặt mũi anh e nản quá...huhuhu (*):buon

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Thế nào rồi nhỉ. Đang ở Vũng Tàu, nhưng không có mạng, khi nào off gọi điện phát nhá :D