D
Reaction score
0

Bài viết trên hồ sơ Hoạt động mới nhất Các bài viết Giới thiệu

• chào Thành nha!
    năm mới chúc cậu và gia đình năm mới an khang -thịnh vượng
    mấy buẵ nay phải đi trực an ninh mà
    nên ko nên mạng được
    ko biết mọi thành viên trong 4rom có thay đổi nhiều ko nữa kia
    thế khi nào thúy về thế
    nhóc lớn up ảnh lên trang đó rồi sau đó nhóc lớn copy link vào thẻ ảnh đó(chèn ảnh) là đc
    hì hì,anh em ơi thu thúy xinh gái lắm đó đừng để em ấy ế nha. được chưa ,tớ chữa hộ nha
    trời ...trời ...cậu chơi éc thật, cậu có bg rồi còn phát biểu câu đó thì làm sao tớ kiếm đc bt chứ, nhóc lớn này éc quá
    uhm, đúng rồi ko phải
    Skittishgirl_9x là em tớ đâu, chắc Dragon nhầm tên thôi Skittishgirl_9x vì tên em chị cùng tên Thơ với em, nhìn sao vậy nhóc lớn, em tớ mới học lớp 8 mà
    thôi nữa mà đi chơi mới bg thì nói là đi mắc cỡ làm chi ko biết, mà lần này chỉ có nhóc lớn đi mới bg thôi Diệm chắc về đi lễ rồi,sướng nha, uhm, ngày lễ thì vất vả tí, nhớ tối Noel năm trước làm mệt đứt hơi luôn, nhà nhóc bé ở trong này à cũng đông có bác, cậu, mợ, mấy anh chị nhà bác..., nhưng ko có em tớ
    Mai nhóc bé phải đi chứ, nhưng mà là đi làm, hehe...nhóc bé khổ vậy đấy nhóc lớn à, chả ngày lễ nào được đi chơi, mà nhóc bé cũng chả thích đi chơi đâu cả đc nghỉ ở nhà chơi với cái máy tính thích hơn, Noel này chắc nhóc lớn dẫn bg đi chơi rồi, đi chơi vui vẻ nha,chúc giáng sinh an lành!
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Đang tải...