fri360

Bài viết trên hồ sơ Hoạt động mới nhất Các bài viết Giới thiệu

• Quatmo hôm bữa cậu ko vào đc Mediafile hay cậu vào được mà ko up đc? trường hợp ko vào đc thì nguyên nhân chính là do đg truyền, còn vào đc mà ko up đc thì có khả năng lớn nhất là do cậu đặt Pass cho file nén vì Mediafile mới ko cho phép up file nén đặt pass, cậu up file nén(ko pass) lên và đặt pass ở ngoài(khi Down) là ok,(hôm bữa tớ down bài cậu tớ thấy cậu đặt pass cho file nén nên tớ mới nghĩ khả năng đấy)
    uh, nhưng mà quatmo à, mấy bài đấy ở chỗ nào nhỉ, anh không thấy để mà xóa cả :.D
    sao tớ cứ gặp lỗi với Googlechrome trong cái room chat nhỉ?tớ cài lại rồi mà vẫn vậy
    Chào quatmo. mà cậu tên là gì nhỉ ? cảm ơn cậu đã ghé thăm NBK ^^. rất vui được làm quen với cậu.
    xong rồi
    sướng quá còn gì,bạn mày còn hai môn nữa cơ,die mất một môn rồi,chán vô đối,chị tại đế chế đó.thôi chúc mày thi tốt nha.bạn Thành
    Còn một môn thi nữa là Ta sẽ xong.sau đó ta đi thực tập chứ,không biết có thời gian lên diễn đàn nữa không???
    Cố gắng lên nào, như anh giờ sắp ra trường rồi, nhưng lại vẫn muốn là sinh viên năm nhất năm hai cơ mà. Sinh viên vẫn là nhất cơ mà. Thi tốt nha.
    uh đúng rùi. Mình học A7 nè. Bạn nc với mình trên trường xưa ah? Khá ah? A mih nhớ rùi! hi. chào bạn nha:D
    À ,mình học A2 bạn ạ,còn bạn thì sao?Hình như mình đã nói chuyện với cậu trên truongxua bạn học A7 à,mình cảm thấy như vậy
    hi, mình ở Vĩnh Phong. Trước mình học cấp 3 Vĩnh Bảo. Mình cũng quen mấy bạn Đồng MInh đấy. Bạn học Cộng Hiền A mấy vậy bạn?
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Đang tải...