Nội dung mới nhất bởi Hoangminh_DJ

1. Hoangminh_DJ

Bắt bệnh nghiện sex từ hàng loạt vụ cưỡng bức kinh hoàng ( 18+ )

[SIZE=4][COLOR="#0000FF"]Nhìn lại các vụ án hiếp dâm đã xảy ra trong thời gian qua, hầu hết những kẻ gây án đều ở trong tình trạng có vấn đề về tâm sinh lý.“Một chè một rượu một đàn bà, ba cái lăng nhăng nó hại ta…” nghiện chè, nghiện rượu, ắt là những cái hại trước mắt thấy ngay. Còn cái thứ...
  2. Hoangminh_DJ

Thay đổi tí nào ( Đu Trây )

Nâu rồi không poss bài thấy nhớ VBC quá..hôm nay có cái này anh chị em coi rồi ủng hộ em nhá : hihi
  3. Hoangminh_DJ

DJ hoangminh_Nhận dạy DJ

DJ Chuyên Nghiệp DẠY DJ CHUYÊN NGHIỆP ĐÀO TẠO NGHỀ VÀ CUNG CẤP DJ MAN CHO CÁC CAFE, BAR, GIẢI TRÍ. NHẬN ĐÁNH DJ SHOW: DJ Chuyên nghiệp Thiết bị âm thanh hiện đại, đảm nhận chương trình một cách hoàn hảo. Cho các chương trình như sau: - Hội Quán, Câu lạc bộ, Cắm trại - Sự kiện - Sinh Nhật...
  4. Hoangminh_DJ

DJ hoangminh_Nhận dạy DJ

DẠY DJ CHUYÊN NGHIỆP ĐÀO TẠO NGHỀ VÀ CUNG CẤP DJ MAN CHO CÁC CAFE, BAR, GIẢI TRÍ. NHẬN ĐÁNH DJ SHOW: DJ Chuyên nghiệp Thiết bị âm thanh hiện đại, đảm nhận chương trình một cách hoàn hảo. Cho các chương trình như sau: - Hội Quán, Câu lạc bộ, Cắm trại - Sự kiện - Sinh Nhật, Đám cưới. Cung cấp...
  5. Hoangminh_DJ

Thăy Đổi tí nào :))

Nâu rồi không up tí ảnh lên sợ anh chị em quên mặt ạ..:D Chốt ..:X
  6. Hoangminh_DJ

Bồ em ạ :>

Xinh ko nhi?
  7. Hoangminh_DJ

Anh yêu em...khác mọi người

Anh yêu em khác mọi người Em bảo anh: "Xe đạp của em hỏng rồi, em phải đi bộ nửa tiếng đồng hồ mới đến nhà ga". Em cứ tưởng là anh sẽ tỏ ra quan tâm và nói: "Sao em không đi taxi? Em có mệt không?" - Thế nhưng anh lại bảo: "Dù sao thì đường cũng gần thôi, và em cũng có dịp để giảm béo". Em...
  8. Hoangminh_DJ

2 Anh em .. thằng béo là anh . thằng gầy là em =))

Có 2 cái này thui nhá..=))
  9. Hoangminh_DJ

Vicem Hải Phòng 0-1 Becamex Bình Dương: Thêm một ngày buồn với thầy trò ông Lê Thụy H

Sân Lạch Tray có một thứ không khí, có một cái hồn cốt gì đó rất riêng, rất khác biệt mà không sân bóng nào ở khắp Việt Nam có. Nhưng dường như cái sân Lạch Tray, thánh địa của những CĐV bóng đá đất Cảng chỉ thực sự rực rỡ, sống động, hoành tráng khi nắng lên. Cứ khi có mưa xuống, là sân bóng ở...
  10. Hoangminh_DJ

Kẻ đau khổ vì tình.. bọn con gái ác như cờ ho

11. Hoangminh_DJ

noel lên tặng gì cho bồ..:D

Bên chị em đã đưa cái này lên, sẵn tiện tui cũng đưa cái này cho mí anh em coi Sắp tới Noel rồi, anh em chúng mình nên nghĩ ra một món quà gì đó tặng cho chị em. Yêu cầu: +Rẻ +Hiện đại +Xinh xinh +Ý nghĩa +Không đụng hàng +Không trùng với mí ngày lễ sắp tới (Tết Tây, Tết ta, Valentine,....) Hi...
  12. Hoangminh_DJ

Gào thét vì nhân dân...:)

13. Hoangminh_DJ

Anh chị em ai ở tại quê nhà vào ngay nhá..:D

Tình hình là như thế này....:D Gần đến ngày hội lớn nhất việt nam trạng trình NBK rồi và noel nữa, ACE mình có lên làm cái gì đó không nhỉ..:> Ý kiến đi nào =))
  14. Hoangminh_DJ

Người nào có tội thì vào nhận nhá ..Hazz

Số hót :)) Tò he :))=))
  15. Hoangminh_DJ

sao phải soắn nhỉ :D

NY mới của em nhá :X