Nội dung mới nhất bởi huongnguyen

1. huongnguyen

mấy đồ không dùng tới mang đi bán ủng hộ quỹ nào

tình hình là hôm qua dọn nhà em thấy có mấy thứ hay hay nhưng không dùng tới, em mang ra xem ai có nhu cầu thì ủng hộ quỹ nha, em mới chụp được mấy cái này, còn ít đồ nữa chưa chụp nên chưa up lên kịp, cả nhà cứ xem tạm nha Mỗi thứ giá 5k, còn một số thứ em sẽ up lên sau nha
  2. huongnguyen

huongnguyen bon chen thi Miss,cả nhà ủng hộ nhé :)

o|\~o|\~8->cổ vũ Lâu lém rùi hôm nay bỗng dưng nhà có mạng, vội vã hóng hớt với bà con tý không ngờ mọi người đông vui quớ, em bon chen ké mấy cái pic, mọi người ủng hộ em nhé...^^ ten kiu cả nhà nhìu lém lên núi cũng không quên có cái kỉ niêm.
  3. huongnguyen

Bài văn lạ của học trò nghèo gây “sốc” với giáo viên trường Ams

Thư gửi mẹ. Mẹ thân yêu của con ! “Trời ơi là trời ! Anh ăn đi cho tôi nhờ, đừng có nhịn ăn sáng nữa. Đừng có dở hơi đi tiết kiệm mấy đồng bạc lẻ thế, anh tưởng rằng thiếu tiền như thế thì tôi chết à ?”. Đó là những “điệp khúc” mẹ cất lên hàng ngày dạo gần đây vì con quyết định nhịn ăn sáng đi...
  4. huongnguyen

Nếu có kiếp sau, anh sẽ không yêu em

Nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em Anh gặp em lần đầu tiên trong ngày khai giảng. Em đứng đó vui cười với đám bạn, mải mê làm đổ cốc coca lên váy trắng. Ngượng ngùng anh đưa em áo khoác che vết loang. Giây phút ấy em mãi không quên anh. Bốn năm học đại học, em muốn giúp anh nhiều...
  5. huongnguyen

Tuyển nhân viên kinh doanh

Công ty Thế giới bơm công nghiệp cần tuyển nhân viên kinh doanh máy bơm công nghiệp Vị trí tuyển dụng: nhân viên kinh doanh Ngành/nghề: kinh doanh máy thiết bị công nghiệp Chức vụ: Nhân viên Loại hình công việc: Toàn thời gian cố định Địa điểm làm việc: 86 Tam Trinh (cổng Metro Hoàng Mai)...
  6. huongnguyen

Khi em cần anh nhiều nhất

Liệu chàng có "Biết" : … Người con gái yêu bạn nhất là người sau khi nổi giận với bạn, họ quay đi và sẽ không ngừng khóc. … Khi một người con gái vừa đi vừa khóc trên phố mà chẳng cần quan tâm rằng có hay không người đang nhìn mình, thì lúc đó,chắc chắn rằng trái tim họ đã thật sự tan nát. …...
  7. huongnguyen

Hùng Tiến Village

:D:scup Chào cả nhà yêu quý! Có ai ở xã Hùng Tiến không thì vào đây chúng ta nhỏ to tý nha,hjhj
  8. huongnguyen

Hoa sữa....mùa thu...!!!

Hoa sữa, thứ hoa tuyết ngắn ngủi này nở ồ ạt rất nhanh, chỉ sau cơn mưa xuân đầu tiên là ào ra chừng một tháng chưa kịp để cho ai đó xuyến xao... Như một cơn mưa phùn, chọn về phố Phan Chu Trinh giữa mùa hoa sưa cho mắt nhìn long lanh. Mùa hoa sữa lại về rồi.... Mùi hoa sữa nồng nàn...
  9. huongnguyen

Ngày đầu up bài

Nửa năm sau khi tham gia diển đàn, một buổi sáng ngồi mày mò và quyết định viết một cái gì đó. Viết gì được bây giờ nhỉ,câu truyện buồn, tiểu phẩm vui hay một chút cảm xúc tức thời ^_^ Cũng chẳng biết thế nào nữa, thôi thì một vài ý nghĩ trong đầu muốn chia sẻ với mọi người Một cảm...
  10. huongnguyen

Ngày không anh

:banhbao19::banhbao19::banhbao19::banhbao19::banhbao19: Mưa ... Lạnh.... Và.... Tôi nhớ anh... Những ngày không anh thật khó khăn với tôi..... Tôi và anh thực sự là hai thế giới hoàn toàn khác nhau. Liệu có phải như vậy không nhỉ hay chỉ là tôi đang tìm ra...