Nội dung mới nhất bởi mạnh

1. M

Về thăm trường ngày 20-11 anh ( chị ) ơi @@!~~

20-11 đến rồi . anh chị đi làm xa hay vợ con gì thì nhớ về trừờng chơi nha . Về coi chúng em tập văn nghệ múa hát cho anh chị xem . em là kon trai mà cũng đc có mặt trong đội văn thể mĩ of lớp đó . Lớp em bjờ là A12 . Năm nay em thấy nhiều lớp múa hay thế . Anh chị nhớ phải về đó . Ôkê...
  2. M

20-11 a

Anh chị nào có trang wed nào mà có đầu báo tường hay những hình ảnh đẹp thì bảo em vs nha :D . Thaks trước . Lớp em đang làm báo tườg mà bây h` em thì chưa tìm đc chủ đề . Nghe khó quá . Nếu anh chị nào có thì cho em nha . :P
  3. M

Giag hồ hiểm ác hok bằng mạng lác thất thường ! hjx .

Sắp đến 20-11 rồi anh chị em đã chuẩn bị đc gì chưa . Riêng em đc đưa vào danh sách làm báo tường hè hè . Cộng hiền mấy năm nay chán quá . Em đợi mãi đến năm cắm trại thì trường lại không mở . Nản !@ Dù sao kũng không sao . Sắp đến 20-11 thì em chúc anh chị các khoá vui vẻ . Riêng em thì phải...
  4. M

Tìm bạn khoá 09-12

sao dạo này không thấy ai lên diễn đàn zdậy :)) :( chẳng thấy ai khoá 09-12 hay gần đây lên cả hjx !!~@ ai mà lên diễn đàn thì nhớ post lên mấy bài cho anh em biết nha !!~ mình đang học năm cuối nè !!~~ /:)