NiceDream

Bài viết trên hồ sơ Hoạt động mới nhất Các bài viết Giới thiệu

• uh, dạo này bên cty nhiều việc với cả cũng có mạng nên anh toàn vào web thôi.Y!h cũng ít onl ah ^^
    uh cuối kỳ mà em, nên anh cũng hơi bận rộn. Nhưng hôm qua đóng sổ rồi, cuối cùng cũng đc lên lớp. Vài ngày nữa anh về VN thôi.
    u`h, anh vẫn vậy ah ^^...30/6 em mới thi xong ah? thảo nào dạo này ít thấy onl 4r thế T_T
    hey, dạo này chán thế ko biết, hôm rồi thấy anh admin bảo thay đổi 4r, rồi nhiều hoạt động hơn...làm mình cứ tưởng ko khí sẽ nóng hơn...T_T...hey em thi mấy môn rồi?Tình hình tốt ko vậy : )
    vậy à, thảo nào mấy lần anh gọi ko thấy em nói gì ? Mà em thi xong chưa vậy ?
    hi em , cái nick này của em :lfu_f đó, em ko dùng nó nữa à, Cho anh nick của em đi ?
    nick yahoo của em là vietnam_forever08
    hòm thư và blog cũng tên như vậy lun chỉ thêm đuôi vào thui chị à.
    nhất định oài, cố lên chị ha...... tiếc là em sắp thi nên k có thời gian, nếu vào dịp khác nhất định em phải đăng kí thi mới được><!
    ôi chị ơi sao mà càng ngày e càng thấy mình dô't wa'..............ko phải vs aj mà chính vs nhũg j` mi`nh chua bjk
    huuuuuuuu
    có nick đó Ngố, tran_luan_19, add vào nhá.
    Bánh cáy ngon lắm, mấy anh hàng xóm ăn cũng khen, bảo "giá lần sau lại có". :)
    Anh Đức thật là, em dễ thương mừ...Em đâu có lừa lọc dụ dỗ đâu chứ hihi
    Hừ, lại lừa lọc, dụ dỗ gì em út đây.
    @only_you: nghe giọng chị ấy qua điện thoại thế thôi em ạ, chứ anh nghe ngoài đời chán rồi, ko phải như thiên đường như em nghĩ đâu.
    k chị ạ tại nhà e đóg băg ô? cu'g oy kòn tải làm sao nũa nao cài lại win hãy hay
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Đang tải...