NiceDream

Bài viết trên hồ sơ Hoạt động mới nhất Các bài viết Giới thiệu

• hjz thì tại e ko tải Y!M nên ít nc vs mọi ng` hơn mà tuổi chêh lệch nên e cũg hơi ngại
    sao mà giọng chị hay wa' thế chả bù cho e j` cả
    mà thâ.t sụ nc vs chị e thấy thoải mái lém chỉ kém khi nói ns kon lớp tr?g pạn thân nhất of e thoy hjz
    oi zoi oi. chém ghê thế. mới có 1 ngày thôi mà chém dc 20 bài rồi. bái phục bái phục
    hjz e đag chuẩn pị ăn mơm khoảng 1h chị hãy gọi nha nhug ,mà chị định 8 vs e hay có chuyện j` ạ
    chị à nhug mà mọi chuyê.n 0 đơn giản là... : e đag hoang mang và 0 biết phải làm j` vì cả 2 i' kiến của e cũg nhu bô' mẹ đều có su. hợp lí nhug họ lại 0 hỉu suy nghĩ của e và kon đường e chọn là có li' do riêng zu` e thì hiểu nhũg j` ba mẹ e nói trên thu.c tê' e đj học chu' bô' mẹ e 0 đj học nên làm sao mà hỉu chu' e sợ khi chọn xog sẽ hô'i hận và su'c e thì cũg 0 za'm khẳng định điều j vì nếu e khẳng định mà 0 thu.c hiện đ.c bô' mẹ sẽ nói là sao 0 nghe lời vs lại ....
    bik thế thoy chớ e thấy e kô có duyên vs môn a vì mất gô'c mà.. à chị ơi mình pị ba má áp đặt mà họ 0 chịu hỉu cho lí do của mình mà luôn... bảo thủ 0 cho e cơ hô.i lu.a chọn thì phải làm sao ạ ( zu` e đã giải thick rất nhìu) phải chăng ta nên chấp nhâ.n!!!!!e pùn wa'
    e cũg đag cô' nà mà e cô' môn j` thif kòn dc chu' môn a e dở lắm cơ làm sao bây h
    Hôm đi off tết cậu đi không?nếu có thì chỉ mình xem cậu đâu cái!!!
    sau bao lần sủa chũ kí e thấy mình ngô' wa' vì nhũg j` e làm chẳg thấy có j' nghĩa j`, hnay đọc xog kái toppic của a minhquy tụ nhin e thấy pùn pùn vì 0 phải tất kả các mem in r00m đều có i' thu'c xây du.g nhu a chj đâu
    vả lại mõi khi e làm j` đều nghĩ xem có aj nghĩ mình làm nhu thế có ngok nghêck 0 và càg pùn hơn khi nhũg ng` mà e sợ họ "soi" đó chính là nhũg ng` ở cùg xã mình e cũg 0 bik có nên nói ngũng điê`u này 0 nhug e nghĩ e đã nói rôi` đấy mog nhận đ.c lời khuyên tu` chj mà e tuởg chị gần nhà a SONGNHI sao bâyh a minhquy lại bảo chị 0 ở VB???
    Sao nay mình mới biết ạn nhỉ?Bạn là ai thế,xã nào cơ,một thành viên tích cực mà bây giờ mình mới biết,hi
    e sợ kái kâu "lợi hại gấp đôi" cùa chị oy đấy hok bik là có phải " chém lợi hại gấp đôi" hok ta chị quy ẩn nhu thế chắc phải luyê.n đê'n hàng cấp kao oy sợ wa' cơ!!!!!!
    welcome to come back
    como es tas?
    hihi. luyện dc đến chiêu thứ bao nhiêu rồi.
    đang cần em giải quyết giúp 1 số việc đây này. giờ trong 4r nhiều người văn cao quá . viết mà anh hiểu ko hết nghĩa .lúc nào giúp anh nhé.
    hjz thanks chị e mải chơi với tụi bạn nên quên khuấy cả chúc chị hà mất tiu sr nha...
    nhung mà hok seo nhân ng` 9/3 chúc chị luôn vui vẻ, xjnh đẹp, học joi?.........và đạt đ.c nhìu nhìu thành công nha!!!
    best wish for you & smile in your eyes!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! *_*
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Đang tải...