Nội dung mới nhất bởi phamnhung

1. phamnhung

Nếu một người yêu bạn thật lòng...

- Nếu một người yêu bạn thật lòng, khi nhìn vào đôi mắt người ấy, bạn sẽ thấy trái tim mình ấm áp, thấy thế giới tự nhiên trở nên dịu dàng và đáng yêu biết bao. Đó không phải do tình yêu trong bạn khiến bạn trở nên như vậy, mà do người ấy đã mang lửa từ trái tim họ lan toả vào tâm hồn bạn. -...
  2. phamnhung

Không lấy chồng thì chết hay sao ?

“Khi nào lấy chồng?”, đó là mẫu câu tôi hay nghe nhất. Như thể đã là phụ nữ thì cần phải có một ông chồng để phụ thuộc, để phục vụ, để chăm sóc, thì mới sống nổi. Phụ nữ bây giờ cái gì cũng làm được. Vậy thì lấy chồng để làm gì??? (Ảnh chỉ có tính chất minh họa) Người hỏi câu đó có thể là đàn...
  3. phamnhung

Rước dâu bằng siêu trâu

Ước gì mình được như cô ấy ;))
  4. phamnhung

Chuyện tình yêu

- Nếu em là cây xương rồng anh có dám ôm em không ? Anh bảo : * Vẫn sẽ ôm em thật chặt dù biết sẽ rất đau. - Còn em thì sao? Em trả lời : * Không ôm đâu đau lắm :'> Anh cười: * Nếu thật sự anh là cây xương rồng, anh sẽ không để em ôm anh. >:D< * !!!
  5. phamnhung

Thích và Yêu

Đứng trước người mà bạn THÍCH, TIM của bạn sẽ ĐẬP NHANH HƠN. Nhưng khi đứng trước người bạn YÊU, bạn sẽ chỉ cảm thấy VUI HƠN. Nếu đứng trước người mà bạn YÊU, thì mùa ĐÔNG sẽ như mùa XUÂN. Còn khi đứng trước người bạn THÍCH, mùa ĐÔNG chỉ ĐẸP HƠN. ... Nếu bạn nhìn vào mắt người bạn THÍCH, bạn...
  6. phamnhung

Những điều mẹ mong muốn ở con !

Mẹ mong con biết thế nào là mặc lại quần áo cũ của anh chị, là ăn lại thức ăn thừa của ngày hôm qua… là đói, là mệt, là đổ mồ hôi... Mẹ thực sự mong như thế. Mẹ mong con biết thế nào là thất bại để học lấy sự khiêm tốn. Biết thế nào là thành công để học lấy sự tự tin. Và cư xử trung thực ngay...
  7. phamnhung

Nợ 8 năm vẫn đòi

Có ai nợ mềnh thì lo trả đi nhé, ko thì lại đc nổi tiếng như thế này đấy :D:scup
  8. phamnhung

Các mem nhìn xem có gì đặc biệt trong tấm ảnh này?

Thấy chưa nào :chika:
  9. phamnhung

Những ý tưởng siêu lãng mạn cho ngày Valentine

Một Valentine không hoa hồng, không sôcôla hay thú nhồi bông nhưng lại có thể làm cho trái tim người ấy “ngất lịm” trước sự chân thành cùng những hành động độc đáo siêu lãng mạn và ngọt ngào khác. Bỏ qua những món quà truyền thống để đến với những quà tặng độc và lạ do tự mình thiết kế, lên ý...
  10. phamnhung

Những mẫu đàn ông không nên yêu

Bởi đơn giản, khi dính vào họ, bạn sẽ đau khổ hơn là vui sướng. Có những mẫu đàn ông mà bạn không nên yêu, bởi họ là những kẻ không thể mang lại hạnh phúc cho bạn, hoặc nếu có, hạnh phúc đó không bền. Bạn sẽ có thể có những phút giây ngắn ngủi vui vẻ bên anh ta, nhưng sau đó là những chuỗi...
  11. phamnhung

Những điều hối tiếc nhất khi sắp chết

Một nữ y tá đã ghi lại những hối tiếc thường thấy nhất ở những người sắp chết, trong số đó có câu "Tôi ước mình có đủ dũng cảm để sống một cuộc sống thật sự với bản thân chứ không phải cuộc sống theo mọi người mong muốn". Bạn sẽ hối tiếc nhất về cái gì nếu hôm nay là ngày cuối cùng của cuộc đời...
  12. phamnhung

Qụa trượt tuyết

13. phamnhung

Lời yêu chưa nói

Cô có một người bạn trai, người đã lớn lên cùng cô. Tên anh ấy là P. Cô luôn coi anh như một người bạn cho đến năm ngoái, khi họ cùng tham gia buổi đi chơi của câu lạc bộ, cô nhận ra mình đã yêu anh.... Trước khi buổi đi chơi kết thúc, cô thú thật tình yêu của mình. Chẳng bao lâu sau, họ thành...
  14. phamnhung

9 kiểu kết hợp món ăn cần tránh

Trong ăn uống hàng ngày, có những món ăn khi kết hợp với nhau gây nguy hiểm và biến chứng khó lường, hãy tham khảo một số món ăn kị nhau sau đây để phòng tránh khi thưởng thức và chế biến. 1. Rượu và trà Một số người sau khi uống rượu lại nghĩ rằng uống nhiều trà có thể giúp giả rượu, nhưng...