Đơn xin... làm mem

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

as0908

Kính gửi các anh chị trong Ban Quản Trị!

Em họ tên đầy đủ là: Lê Thái Sơn.
Nick trên diễn đàn là as0908, thông tin thì em đã trình bày trước rồi nên em xin phép không trình bày lại nữa. Hôm nay em viết đơn này để xin thôi làm mod của diễn đàn với lý do như sau:

1- Trong thời gian công tác em không có đóng góp gì nhiều và tham gia cũng khá ít các topic cũng như hoạt động của 4r. Đặc biệt là có một thời gian gần đây (em cho là khá dài) em không post bài vào chuyên mục em quản lý và số bài viết thì không tăng lên. Có thể vì vậy mà em vẫn chỉ là mod dự bị và không "chịu cố gắng" để lên mod chính thức.

2- Do có một số sự cố nên mục thông tin thời sự do em quản lý đã được ẩn đi do đó nick mod của em trên thực tế là đã không còn hiệu lực và mọi người cũng không hoạt động tại box đó nữa.

3- Do có lý do riêng nên em không có nhiều thời gian lên mạng cả thời gian trước và trong tương lai sẽ rất ít nên không có khả năng tham gia và hoàn thành tốt nhiệm vụ của 1 mod. Như thời gian trước có một thành viên lên post bài khá rác rưởi trong box thời sự và gần như hơn 1 tháng sau em mới biết để dẹp.

Với 3 lý do trên em nghĩ là em không đủ năng lực cũng như thời gian để có thể hoàn thành tốt nhiệm vụ của 1 thành viên Ban Quản Trị và em xin các anh chị xem xét cho em được trở lại làm mem. Em hi vọng mọi người sẽ sớm tìm ra một thành viên có khả năng thực hiện công việc tốt hơn em (em nghĩ là không khó). Chúc diễn đang mình ngày càng phát triển.

Thân!

as0908

có lẽ nên đổi là đơn xin từ chức mới có ng đọc, nhưng mà nghe có vẻ "hùng hồn" quá mức :D

NiceDream

Active member
Chị thay mặt BQT duyệt đơn này của em, nhưng vì một lí do khác em không trình bay ở đây, chứ không phải vì 3 lí do kia nhé ! ^^ Hẹn gặp...

as0908

Em cũng xin nói rõ về vụ một thành viên mới đã đăng khá nhiều thông tin rác rưởi trong mục thời sự, em đã nhắc nhở và banned nick, sau đó thì 4r bị hack. Bắt đầu xuất phát cũng từ mục thời sự đó, cũng có thể do lỗi của em, do các lick em đưa lên đã làm 4r bị lỗi. Em rất xin lỗi vì vụ việc vừa qua!

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Em cũng xin nói rõ về vụ một thành viên mới đã đăng khá nhiều thông tin rác rưởi trong mục thời sự, em đã nhắc nhở và banned nick, sau đó thì 4r bị hack. Bắt đầu xuất phát cũng từ mục thời sự đó, cũng có thể do lỗi của em, do các lick em đưa lên đã làm 4r bị lỗi. Em rất xin lỗi vì vụ việc vừa qua!

Việc link post đó, cũng không sao em à. Còn về cảm nhận của anh nhé. Em chưa nhiệt tình cho diễn đàn lắm. Nhưng thay mặt diễn đàn anh cảm ơn Em đã giúp đỡ diễn đàn phát triển trong thời gian qua. Mong một ngày gặp lại Em, trong topic đăng ký làm MOD. Thân

Sẽ set Member cho Em. Close Topic.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Mấy hôm nay bận quá, không set được lại cho as0908, tạm thời anh sẽ cho em lại làm mem, hy vọng một ngày nào đó, em lại có ý tưởng mới cho diễn đàn, sẽ lại góp một phần cho sự phát triển của diễn đàn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.