Đấu giá vật phẩm ủng hộ chương trình trung thu cho trẻ em nghèo!

As.Roma

God Father BONANO..!!!
911 : Ok men, miễn là về đến VB là đc rồi. Kế hoạch đang có vài sự thay đổi. Hy vọng mọi người cho ý kiến
Sao không thấy anh nhớ quê hương ý ới gì nhỉ. hjhj

Nho_QueHuong

ếu anh đang nghe mọi người nói mừ há há chú lại soi anh nản quá<mọi người cứ thảo luận đi>mình ở xa chỉ tham gia khoản kinh phí thui há há

vụ đấu giá này anh tham gia sao đc đây hoàn cảnh xa nhà mà hí hí sr nhá AS.RoMa há há:cool:

Sửa lần cuối:

friend_kute

friendkute
ếu anh đang nghe mọi người nói mừ há há chú lại soi anh nản quá<mọi người cứ thảo luận đi>mình ở xa chỉ tham gia khoản kinh phí thui há há

vụ đấu giá này anh tham gia sao đc đây hoàn cảnh xa nhà mà hí hí sr nhá AS.RoMa há há:cool:
a cứ đấu giá đi rùi tặng e đê e dùng cũng được....

dvhieu

Member
Để mềnh xem còn cái gì đem ra đấu giá nốt. Cái cây xanh xanh mà Tuấn Anh cầm ấy là "nhà nấm" với nhiều phụ kiện rất đẹp, tiếc là hack về lâu rồi nên trông hơi cũ...

dvhieu

Member
Cũ mua giá cũ, 1 lít..!........................
Đang có kế hoạch sản xuất nhà cây mới với những phụ kiện đi kèm rất ngộ nghĩnh và đẹp mắt. Tớ sẽ cố tình cách hack lấy 1 con thật đẹp để giành cho phiên đấu giá tiếp theo hoặc làm phần thưởng tài trợ cho 1 chương trình nào đó.
Đây là hình ảnh đầy đủ của em nó:

911

Super Moderator
Up lên cho Những ai chưa đọc ,
Tiếp tục đấu giá nào mọi người , ai trả giá cao nhất sẽ nhận dc đồ..

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Sau khi vắt óc suy nghĩ, cuối cùng mình quyết định trả giá cái bảng kia 420k... Hy vọng chưa phải con số cuối cùng.

Sửa lần cuối:

dvhieu

Member
Sơn cập nhật thông tin và hình ảnh về cái bảng cho anh nhé. Còn 2 ngày nữa, cơ hội vẫn còn cho mọi thành viên, đặc biệt là các thành viên có con nhỏ trên 3 tuổi, hehe. (Cho các em, cháu đang tập viết, vẽ là tuyệt nhất)

Hay tớ đấu giá tiếp mấy cái hộp bánh trung thu nhỉ?

911

Super Moderator
dvhieu: clip vẫn xem dc mà . 2 bác nói chuyện nghe giọng giang hồ thế " chín một một" , as " zô "ma
hahahaha

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Xin cảm ơn tấm lòng của tất cả các anh ạ. Chúc các anh sức khỏe và hạnh phúc :)