Đấu giá vật phẩm ủng hộ chương trình trung thu cho trẻ em nghèo!

dvhieu

Member
Anh định mở rộng phạm vi đấu giá ra ngoài 4rum của chúng ta. Mục đích của phiên đấu giá là thu hút vốn, giá càng cao càng tốt. Bạn nào không mua được sản phẩm này cũng đừng phàn nàn nhé, hehe.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Cảm ơn mọi người nhiều lắm. Một Trung Thu nhiều ý nghĩa khi có được tấm lòng của mọi người thế này.

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Ko biết do "hăng" hay "say" mà mấy chú lấy máy ảnh để chụp, mà lại toàn clip 2 giây. VÌ thế hình ảnh full sẽ cập nhật sau.

911

Super Moderator
Nhanh nhanh ko hết thời gian nhé !!!
Còn ai ko nhỉ?
Dvhieu: đưa giá Khởi điểm cho cái túi quà trung thu đi chứ

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Túi quà trung thu khả năng để hiếu dùng. Vì cái này dễ mua hơn.

Còn ông "Bảng" kia, mình xin đấu giá là 475k. Anh em nhanh chân, ko là tôi lượm mất đó.

911

Super Moderator
Ui zoi, bác này kêu đi Ngủ Ma vẫn Vào Chém 1 cái . HahahA
Em đợi cho mọi người ra giá ,
Cái bảng này giá tuy trị giá Ko cao , Nhưng tấm lòng của mọi người thì rất cao ..
Cùng ra giá nào

911

Super Moderator
499k cho cái bảng.
Ai ra giá cao hơn nào
911 đợi a as ra giá 500k đó .
Nhanh chân nào

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Anh lại không thích chẵn như thế. Vì vậy lần nào cũng lấy lẻ. lần này chú chơi 499, nhẽ nào mình lại tiến có 1. Chờ xem Ông Trời tý nữa có tạnh mưa không nhé. hehehe mưa suốt từ sáng sớm đến giờ

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
tình hình đấu giá căng thẳng quá, ku em nào chốt hạ đi nào còn chuẩn bị cho kế hoạch ngày mai.(anh xin phép ko tham gia vụ đấu giá này).

As.Roma

God Father BONANO..!!!
images

Mình xin đấu giá vật phẩm trên số tiền như hình vẽ.
Xem có chú nào tìm ra đc đội hình chắc chắn hơn không..

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Chú chơi anh ah? Đội hình bđ có bao giờ tính đến 4 số đâu..
3 thôi nhé.

Sửa lần cuối:

dvhieu

Member
Tình hình ngày càng gay cấn, chúng ta đang chứng kiến trận so găng kinh điển giữa 911 vs As.Roma. Vừa rồi As.Roma đa tung ra một đòn chí mạng sức nặng tới 532d ngay sau có dề pa ăn 499d của 911.
Đêm qua có chú gọi điện cho mềnh hỏi cái bảng với giá 500K, may mà mình tỉnh táo né đòn: Mai trả lời :))

911

Super Moderator
Anh as trả giá Tới 4 Chữ số cao thế . Chắc cái bảng thuộc về a ấy rồi
911 tài Chính đang cạn kiệt, ko bit đủ kn vụ này Ko
Để Check nhà Bank Cái đã