đồng hương đê

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
tui tui tui là đồng hương nè.đang cô đơn giưa đất HP nè.bum wa cơ.Tức wa bun wa.Có ai cho tui giận cá chém thớt ko?;)

thuthuy

bác làm em sợ quá đi mất thôi! bác nói cứ như là giận cá chém cả thớt lẫn cá luôn, thôi mặc kệ có chém thì bác cũng chả chém được ngay cơ, có chuyện gì bác muốn chia sẻ thì bác cứ chia sẻ cho anh em diễn đàn, chuyện vui thì càng vui thêm chuyện buồn thì phân phát bớt, diễn đàn này cũng đông lắm nha chia ra là gần bằng không rồi đó, hì...

mua_tuyet

Hai "cô" này chưa đc chén nước 30 độ nào mà đã "chú chú bác bác" rồi kìa. Kiểu này mà thêm vài chén vào chắc chém cả...4rum chứ cá với thớt thôi thì xá gì hehehe

thuthuy

nói tếu tí đấy mà, cho vui cửa vui nhà, hì...chém diễn đàn à điều này em chưa nghĩ tới, nhà mình cả mà

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Đang định vào đây lang thang, tiện thể hỏi thăm tý, nhưng mà vừa vào đã thấy chém, mà lại còn định chém cả diễn đàn nữa chứ. Thôi, ba chân bốn cẳng mà chạy thôi. Ối, cái dép của tôi....

thuthuy

Cứ chém thả cửa đi em. Ai ko chém lại đc người ấy... chịu mà hehehe

hì,nhưng em chưa có ý chém ai, vậy bao giờ em có ý định chém ai em" cứ chém thả cửa" nha, nếu chém ko được em tò te với chị tiếng chị giúp em nha tất nhiên lúc đó là ko phải chém chị rồi, thank chị trước nha

xd_hp_vnn

Gió ơi gió có bay về nơi ấy
có bay qua cửa ghé vô phòng
nếu thấy gà gô bên cửa sổ
cho tôi gửi lời "i love you"