1000 năm Thăng Long

friend_kute

friendkute

friend_kute

friendkute
Chuyện.Nghìn năm mới có 1 lần mà,tiếc là có việc ko đi xem bắn pháo hoa được thôi. Đành chờ 1000 năm sau vậy
.:7smiley_vn::7smiley_vn::chika45:

Naruto_9x

Tình Đắng
ôi giời,tưởng giề,ấy là mấy anh chị chưa xem ảnh của em nên chưa thấy hết cái đẹp thôi,chứ mờ ảnh của bà chị,ăn sao nổi thằng em này :))

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Hờ hờ, thấy ghen tỵ rồi. Trong 10 ngày đại lễ, duy nhất có một buổi sáng ra Hồ Gươm, còn chưa biết được Hồ Gươm vào buổi tối thế nào cả :(.

friend_kute

friendkute
Trời ơi chán a quá.1000 năm mới có 1 lần mà a ko đi,thôi chắc a cố sống mà đợi nghìn năm sau nhất định phải đi.heeeeee

911

Super Moderator
1000 năm thăng long , mình ở nhà ngủ . buồn cho 4 người chết vì nổ pháo hoa , buồn cho miền trung thiên tai lũ lụt ....

thuthuy

chán như con gián, ko đc ra HN, tớ là tớ thích nhất là con đg gốm sứ ấy tác phẩm nghệ thuật hoành tráng ghê, với 1000 chiếc xe cổ ấy

Naruto_9x

Tình Đắng
không phải là 4 thôi đâu,theo nguồn tin nội bộ là có tới 8 người chết cơ,chẳng qua do các ông lớn nhà ta bưng bít,nên mới vậy thôi

taodo

Trùm quậy phá VBC
1000 năm Thăng Long không biết như thế nào nhỉ. Vui lắm à,có vẻ mọi người 1000 năm sau đi đông quá.hix . Tớ để 2000 năm nữa đi cho thoải mái thời gian vậy:D

friend_kute

friendkute
a chơi đểu thế,định 2000 năm sau đi 1 mình vậy thì mọi người cho a out luôn đấy,ko có tinh thần tập thể gì cả.

911

Super Moderator
Bên ngoài trông chẳng ra gì. Quan trọng bên trong Em ah!!
A thấy ku tao đó nó cung ok mừ. Ko đến nỗi nào.
Mỗi tội chưa có mảnh tình vắt vai. Haha

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
anh ko bít anh ấy là khắc tinh cua em à.ko có mảnh tình vắt vai gì chứ.sắp lấy vợ rùi đấy,tháng 12 mà anh ko bít à

911

Super Moderator
Oi zoi. Sao nó nói chưa có j
thầy giáo j mà thế nhỉ
để a hỏi lại nó xem thế nào
lấy vợ đi. Ko về dc , hahaha

hp_style

Active member
He he, mình ra hồ mấy tối liền, và có 2 tối phải đi bộ về, nhất là hôm 1/10 , hôm ấy mình tính đi bộ tầm 20km. tận 3h sáng mới về tới nhà, đôi chân mỏi rã rời, nhưng mà vui , he he, tối hôm 10/10 cũng bon chen ra Mỹ Đình.....:D