__Nhận tư vấn Kiểu TÓC đẹp, cá tính__

As.Roma

God Father BONANO..!!!
hihi.e hỏi nghiêm túc chứ ko ah.e cũng muốn thay đổi sang tóc ngắn thử đây nhưng mà đang phân vân.
Không thì em cắt tóc ngang vai, xong ép cúp vào cũng đẹp. Chỉ sợ lần trước anh tỉa thưa quá thôi

hoặc mấy kiểu này nè
images

images

images

Sửa lần cuối:

friend_kute

friendkute
hehe.Được đấy e cũng chỉ thích cắt ngang vai thôi để tóc ngắn quá ko quen.Bố trí khi nào chính thức được đi làm sẽ cắt chứ giờ ở nhà cắt cho bố mẹ xem bố mẹ lại mắng cho. :D:scup

princess_iu_iu

»—¶.¶gøc—¶—¶âÑ—Pr¡nÇeŠŠ
Làm xoăn dưới đuôi cũng mốt và đẹp. Nhưng mà bên trên nên ép phồng tự nhiên. Không nên ép thẳng tưng. Vì như thế làm tóc phía trên xẹp xuống, khi làm xoăn ko đẹp. Ép phồng trông tự nhiên, bồng bềnh hơn.
vậy chi phí vừa ép phồng vừa làm xoăn chắc hết 1 củ đấy anh nhỉ?

As.Roma

God Father BONANO..!!!

Hà nội thì có khi thế thật.. Thôi thì chỗ quen biết, anh giảm cho cô 70%, tổng cộng cả cắt là 300k. Đảm bảo đẹp = 95% Salon lớn. Bố trí SN 4r về làm tóc. trước 1 ngày nhé, ngủ luôn quán anh cũng đc. Toàn nv nữ thôi, anh ko ở đó đâu. yên tâm

Hà nội thì có khi thế thật.. Thôi thì chỗ quen biết, anh giảm cho cô 70%. Bố trí SN 4r về làm tóc. trước 1 ngày nhé, ngủ luôn quán anh cũng đc. Toàn nv nữ thôi, anh ko ở đó đâu. yên tâm

Sửa lần cuối:

hoaivitkute

Moderator
Không thì em cắt tóc ngang vai, xong ép cúp vào cũng đẹp. Chỉ sợ lần trước anh tỉa thưa quá thôi

hoặc mấy kiểu này nè
images

images

images

tóc em bi h như tóc của hình ảnh thứ 3 ấy.....anh bảo cứ để thế ép cụp vào....hay cắt bớt đi,mà ngắn tầm đấy làm xoăn lọn to rồi nhuộm có đc ko anh

As.Roma

God Father BONANO..!!!
tóc em bi h như tóc của hình ảnh thứ 3 ấy.....anh bảo cứ để thế ép cụp vào....hay cắt bớt đi,mà ngắn tầm đấy làm xoăn lọn to rồi nhuộm có đc ko anh

"thủ cấp" của em nhỏ ơn Lan, nên có khi để đầu xoăn cho to béo. Mà xoăn ít thôi, không lại lệch với thể hình. ( ý kiến chuẩn )
Nhuộm màu medium violet nhé.

hoaivitkute

Moderator
"thủ cấp" của em nhỏ ơn Lan, nên có khi để đầu xoăn cho to béo. Mà xoăn ít thôi, không lại lệch với thể hình. ( ý kiến chuẩn )
Nhuộm màu medium violet nhé.
thế anh xem cắt vic xong nhuộm hay làm xoăn xong nhuôm cái nào hơn...giá cả thế nào....để cuối tuần em về làm luôn

As.Roma

God Father BONANO..!!!
.... .tính em năng động nhiệt tình
Hay là em để giống hình dưới đây...
.......Đảm bảo em sẽ giống tây
Đàn ông khắp chốn ngất ngây "bóng hồng"..

.

hoaivitkute

Moderator
.... .tính em năng động nhiệt tình
Hay là em để giống hình dưới đây...
.......Đảm bảo em sẽ giống tây
Đàn ông khắp chốn ngất ngây "bóng hồng"..

.
thôi anh ạ......
giống tây là mệt lắm.....đang ế sẵn....giống tây là ngất luôn
cho em phát giá đi
để còn chuẩn bị...

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Cắt + nhuộm = 120k
Sau 1-2 ngày mới ép hoặc làm xoăn, làm ngay không đẹp và gây tổn thương ngọn tóc. Giá ép phồng trên cúp dưới = 200k, xoăn máy 200k, xoăn ko máy 150k.

hoaivitkute

Moderator
Cắt + nhuộm = 120k
Sau 1-2 ngày mới ép hoặc làm xoăn, làm ngay không đẹp và gây tổn thương ngọn tóc. Giá ép phồng trên cúp dưới = 200k, xoăn máy 200k, xoăn ko máy 150k.
em chỉ dk ở nhà 1 ngày ui....phải mất 3 ngày cơ a.....350k thui a....ok lun.

princess_iu_iu

»—¶.¶gøc—¶—¶âÑ—Pr¡nÇeŠŠ
không anh ạ, bây giờ em chưa làm đâu, đợi mấy nữa lạnh lạnh làm cho thích, khi nào em làm thì tới quán nhà anh nhé!