ai ở Đội 3 - An Lạc - Tiền Phong - Vĩnh Bảo sinh năm 91, từng học THPTVB pm mình vs.

winter ivy

Member
đã bảo đóng topic rồi giờ lại lôi ra không biết có vấn đề gì không nữa nhưng việc hỏi và trả lời như thế này là không nên các bạn trẻ ah. ít nhất người ta cũng là con gái người Vĩnh Bảo, ai lại nói cả tên bố mẹ như mắng thẳng người ta như thế ?
ban quản trị diễn đàn nên xem lại vấn đề này. có khi nào là xúc phạm người khác không vây?
lời góp ý chân thành!
các bạn nên xem xét lại!

Bạn đọc lại cmt của mình xem có ý nào là xúc phạm người khác không vậy, cái tên sinh ra là để gọi, là để phân biệt người này với người khác. Chẳng lẽ bạn luôn nhắc tên bố mẹ người khác với ý nghĩ xúc phạm hay sao mà nghĩ vậy, thưa bạn???????

Còn bạn kia bạn ấy có cần thì mới phải lặn lội vào tận đây để hỏi. giả sử nếu là bạn không may bị thất lạc một người rất quan trọng với mình,kiếm tìm bằng tất cả hi vọng của mình, không những không nhận đc giúp đỡ mà còn bị chỉ trích như vậy, liệu cảm giác của bạn thế nào??????

Sửa lần cuối:

DucSpeed

thôi, dù sao mình cũng rất cảm ơn các bạn, cảm ơn con ng nơi đây, cảm ơn ivy_nuce nói riêng và cảm ơn cả 4r nói chung, còn thực ra nếu mình hỏi đc thì mình đã hok phải lang thang lên mạng nhờ các ban, nhg nếu các bạn có cho là hok tốt, hok ra sao thì mình rất xl, E cũng rất xl ban quản trị, xl đã đăng topic này lên. E mong Mod xóa topic này dùm E để E hok bị chỉ trích nv nữa, e rất chân thành cảm ơn, và 1 lần nữa xl các bạn, nhg nếu là mình, hay các bạn rơi vào hoàn cảnh như mình thì các bạn mới hỉu, dù sao thì cũng cảm ơn các bạn đã góp ý. Mình rất xl và cảm ơn các bạn nhiều. Xin chào các ban, chào 4r... :(

ivy_nuce ơi, mình đã đăng yh lên đó rồi, có j mình nc riêng nhé. nếu đc thì pm cho mình wa yh đó nhé, mình cảm ơn ivy_nuce, mình đợi tn của bạn. Thank...

Sửa lần cuối: