ai biết thì giúp em cái

Dragon_VbFc

A D M I N
ai có tin nhắn nào hay để chúc mừng sinh nhật thì send cho e với..kí tự ý...
cách chúc mừng sinh nhật nữa...

911

Super Moderator
ai có tin nhắn nào hay để chúc mừng sinh nhật thì send cho e với..kí tự ý...
cách chúc mừng sinh nhật nữa...

cậu phải nói rõ là viết cho đối tượng như thế nào. bạn gái? chị gái ? mẹ, bạn thân ....
để anh em biết chứ
tớ thì hay dùng , happy birthday . best wish for you

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
"chúc mừng sinh nhật"

đơn giản-dễ viết-tiết kiệm-nhanh chóng-hiệu quả còn tùy:):):):)

911

Super Moderator
một chút để tham khảo nhé
Sinh nhật năm nay năm sau, 10 năm sau hai muơi năm sau 50, 100 năm sau chúng ta vẫn đốt những ngọn nến nung linh này nhé.....
1. Lời chúc thành thật O:)

Dù ngôn từ của bạn có vẻ rất lộn xộn và không bóng bẩy, thậm chí còn “khô như ngói” nhưng chỉ cần xuất phát từ trái tim tràn đầy yêu thương,
sự quan tâm thì lời chúc của bạn cũng sẽ là lời chúc đáng chú ý nhất đối với người ấy.
Và đây cũng được coi là lời chúc mà người ấy mong chờ nhất trong buổi sinh nhật tuổi mới vui vẻ này.

2. Lời chúc đặc biệt :-*

Trong ngày sinh nhật, người ấy sẽ nhận được rất nhiều lời chúc mừng tốt đẹp và vui nhộn từ phía bạn bè, người thân của mình.
Vậy bạn có thể không cần chúc những lời giống nữa hay làm khác đi 1 chút. Bạn hãy cảm ơn người đó vì tất cả những gì người đó đã làm cho mình,
cảm ơn người đó đã ở bên cạnh bạn, cảm ơn người ấy đã khiến bạn được hạnh phúc...những lời nói này sẽ khiến ng ấy xúc động bò qua sự ngại ngùng và dù trước mặt bạn bè ...

3. Lời chúc giản dị :)

Bạn hãy có mặt sớm trong buổi sinh nhật của người ấy với lời chúc mừng đã trở thành câu cửa miệng nhưng cũng đầy ý nghĩa “Chúc mừng sinh nhật”.
Tất nhiên sau đó là một món quà nhỏ nhưng đúng với sở thích của người ấy. Và người ấy rất vui và hãnh diện khi được giới thiệu bạn với bạn bè, người thân.

4. Lời chúc ấn tượng B-)

Để khiến buổi lễ sinh nhật của người ấy trở nên thật ấn tượng, bạn hãy tự hát bài “Chúc mừng sinh nhật” và thu nó vào đĩa CD.
Khi đến dự buổi lễ, bạn sẽ bật lên cho người ấy và mọi người cùng nghe. Với lời chúc này, hẳn không một ai là không thể ấn tượng với bạn
và sẽ tò mò về bạn rất nhiều.

5. Lời chúc không lời @};-

Không cần những lời nói hoa mỹ, cũng chẳng cần những quà tặng giá trị.
Bạn chỉ cần xuất hiện bên người ấy với một bông hồng tình yêu và ánh mắt nồng nàn biết nói.
Lời chúc không lời mà cháy bỏng ấy cũng sẽ là món quà đặc biệt nhất với người ấy trong ngày hôm nay. Vì không có ai đến chia vui tuổi mới với người yêu bạn lại thiếu đi một lời chúc mừng nào đó.

911

Super Moderator
Tận sâu trong trái tim của mình luôn có hình bóng của bạn .Những lời nói hành động của bạn đã ở tận sâu trong trái tim của mình.Và mình thấy những kỉ niệm của mình ngọt ngào và ấm áp theo thời gian .Mình hy vọng những kỉ niệm đó sẽ còn mãi . Hơn thế nữa mình mong muốn mình sẽ còn được dự nhiều lần sinh nhật của ban như thế này. Trong con mắt của mình thì bạn là con người hoàn hảo nhất. Chúc mừng sinh nhật . Happy birthday to my love

Cám ơn đấng sinh thành đã sinh anh ra để dành cho em.
Cuộc đời này của em gắn chặt với anh mất rồi.
Sinh nhật năm nay năm sau, 10 năm sau hai muơi năm sau 50, 100 năm sau chúng ta vẫn đốt những ngọn nến lung linh này nhé.....

chúc ấy những gì tốt đẹp nhất mà chưa từng ai chúc ấy
mình xẽ luôn ỡ đường sau ấy
luôn âm thầm và lạng lẽ đi suốt cuộc đời ấy
khi ấy cần mình sẽ đến

Gởi đến bạn món qùa này với cả tấm lòng và một lời chúc bạn sẽ hạnh phúc tràn đầy. Những điều hạnh phúc nhất luôn đến với bạn.

Sending you this present with my heart and with that you'll be happy in fullest measure. May the happinest things alway happen to you.

+ Anh không nghĩ rằng anh có thể có hạnh phúc thực sự cho đến ngày anh gặp em. Chúc Sinh nhật hạnh phúc.

I didn't think that I could ever trust happiness. Then I met you. Happy Birthday Dear.

+ Dù không gian có phân cách chúng ta và thời gian có trôi đi mỗi ngày, tôi vẫn giữ trong tim sự quan tâm và những lời chúc tốt đẹp cho em.

Though distance separates us and time keeps us going on our own way, through each and every day I will hold in my heart the caring and blessing for you and never let you go.

+Gửi đến em những lời chúc tốt đẹp nhất, ngọt ngào như những bông hoa này, vì em đã cùng anh đi đến tận cùng thế giới. Chúc sinh nhật hạnh phúc.

Send you my beautiful blessing that is as sweet as a flower to be your companion till the end of the world. Happy birthday to you.

+ Trong ngày sinh nhật tốt đẹp này, chúc bạn những ngày thực sự hạnh phúc ở trong tầm tay của bạn. Và những ước mơ rực rỡ nhất đều có thể thực hiện được.

On such a day like your birthday, may you be in arm with a truly happy day bringing fulfillment of your favorite hope your brightest promise.

+ Hãy để những lời chúc sâu lắng của tôi luôn ở bên cạnh cuộc sông tuyệt vời của bạn. tôi hy vọng trong năm tới bạn luôn khỏe mạnh và thuận buồm xuôi gío trong công việc. Sinh nhật vui vẻ.

Let my deep blessing always. Surround magnificent travel of your life. I hope in years to come you will hane a good health and plain sailing.
Happy birthday.

+ Tôi chúc bạn tìng yêu và hạnh phúc nhân dịp sinh nhật của bạn.

I want to wish you love and happiness on your birthday.

+ Chúng ta quen nhau đã lâu. Tấm thiệp này để biết rằng em luôn ở trong suy nghĩ của tôi.

It's been so long since we have gotton together. Here is a little card to let you know that you're in our thoughts often.

Sửa lần cuối: