ai không vô em khóc đây,keke...

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Trời ơi là trời, có người đồng cảnh ngộ với mình, nên vui hay nên buồn đây nhỉ?

hừm, 21 tuổi chưa yêu ai và chưa ai yêu là sự ngạc nhiên cho mọi người ah. Lạ thật! em nghĩ rằng: "yêu làm gì cho đời nó khổ.
Sống một mình cho bổ cái thân":>

mua_tuyet

Trời ơi là trời, có người đồng cảnh ngộ với mình, nên vui hay nên buồn đây nhỉ?

Cha này già đầu rồi mà chưa từng có mảnh tình vắt vai, thế mà phát biểu cứ như là "báo cáo thành tích" ấy nhỉ ???

hừm, 21 tuổi chưa yêu ai và chưa ai yêu là sự ngạc nhiên cho mọi người ah. Lạ thật! em nghĩ rằng: "yêu làm gì cho đời nó khổ.
Sống một mình cho bổ cái thân":>

Tư tưởng hơi... tiêu tực, người ta sống để yêu thương nhau, yêu lại khổ thì còn gọi gì là... yêu nữa. Hơn nữa cô bé này mua_tuyet thấy làm thơ suốt, cứ nghĩ tâm hồn "bé" thơ mộng lắm, đang thần tượng thì phát biểu câu này... Thần tượng sụp đổ !!!

Sửa lần cuối:
:Janh mua_tuyet oi! thần tượng hóa quá sụp đổ là đúng roài. mấy bà chị phòng em yêu đương khóc lóc suốt, thức đêm suốt. Mắt như gấu trúc cả,hic cứ ngủ như em có phải thích hơn ko?:>

mua_tuyet

:Janh mua_tuyet oi! thần tượng hóa quá sụp đổ là đúng roài. mấy bà chị phòng em yêu đương khóc lóc suốt, thức đêm suốt. Mắt như gấu trúc cả,hic cứ ngủ như em có phải thích hơn ko?:>

Chắc là với mấy bà chị đó của em "có một thứ tình yêu gọi là... chia tay" ấy mà hehehe

anh mua-tuyet ơi chỉ cho em xem thím ở đâu để em hỏi xem thím có hạnh phúc gọi là chia tay không với. Có lẽ là có vì "chú" ở xa thế cơ mà,khà khà