BQT cùng vào thảo luận nào!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

taodo

Trùm quậy phá VBC
Diễn đàn
Vui Chơi - Giải Trí​
Vinh Bao IT - High Tech - Game​
Vinh Bao IT​
Phần mềm - Tiện ích​

Mình thấy cũng hơi hài về các Box. Đơn giản như box mình quản lý. Thì ra khu vực phần mềm tiện ích nó là thành viên của Vui chơi giải trí =)) =)) =)).
Còn nữa. Việc để box con trong box con, làm khó theo dõi quá. Theo Em thì cứ lôi hết nó hiển thị ra ngoài đấy!!!

anh tính chú nên chuyển sang phụ trách box thơ ca thì hay đấy :)) thơ ca giúp con người thêm xanh =))

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
anh tính chú nên chuyển sang phụ trách box thơ ca thì hay đấy :)) thơ ca giúp con người thêm xanh =))

Thơ ca có Bác dvhieu rồi, Em đâu dám :)) :)) :))

Mà thế đếch nào cứ phải 40 ký tự là sao. Các diễn đàn khác có 10 ký tự thui mà :( X-(

Sửa lần cuối:

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Mình cũng đã tham khảo qua nhiều ý kiến, và cùng đại đa số đều tán thành quan điểm một diễn đàn chỉ nên có một admin, dù là phụ trách kỹ thuật hay nội dung. Và tạm thời quyền hạn của các smod vẫn giữ nguyên nhưng sẽ có nhiệm vụ riêng cho từng smod và mod.

huangmingjun88

[X-V.I.P] - Trùm Giải Trí
Theo em thấy việc phân bổ lại màu nick của thành viên cũng cần thiết.Sẽ không để màu theo các nhóm tránh tình trạng các thành viên mới vào hiểu nhầm.Nên có 1 màu nick riêng dành cho những thành viên trước kia đã có những đóng góp nhất định dành cho diễn đàn.

taodo

Trùm quậy phá VBC
mượn topic này 1 chút,BQT ai xóa bài nào thì lên thông báo trong topic và gửi tn về nick tv đó,tui thấy nhiều bài trùng ko ai xóa,nhiều bài quảng cáo thì xóa nhưng ko hề có thông báo nào.thân!

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Vấn đề thứ 4 coi như đã được giải quyết.Em cũng không muốn tranh luận nhiều về vấn đề này :D Vậy còn 3 vấn đề trên anh em không có ý kiến hay tranh luận gì ak, hay chỉ ngóng vào cái chức trách. Để lâu ngày quá mà chưa thấy gì thay đổi. Anh Khá cũng đưa ra bố cụ diễn đàn, rất nhiều mục hợp lý. Anh MIN nên bố trí cải thiện càng sớm càng tốt. Đừng để tình trạng "bay cứ nêu tao cứ làm"

Cứ phân bổ nhiệm vụ trong khi chưa hoàn thiện để càng làm càng rối tung mù lên đấy ;))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.