[BQT] - Danh sách ứng viên và bình bầu thành viên trong Đội ngũ BQT

Bình chọn Smod (các thành viên chọn 4 trong 7 thành viên)

• Vann

Bình chọn: 15 48.4%
  • 911

Bình chọn: 16 51.6%
  • Tình Dang Dở

Bình chọn: 11 35.5%
  • fri360

Bình chọn: 7 22.6%
  • Mr.San

Bình chọn: 14 45.2%
  • yooleegirl

Bình chọn: 14 45.2%
  • taodo

Bình chọn: 18 58.1%

• Số thành viên bình chọn
    31
  • Poll closed .

taodo

Trùm quậy phá VBC
tớ xin rút khỏi danh sách,mong mọi người thông cảm,tớ ko có thời gian onl nên việc quản lý diễn đàn là ko thể và cũng nhận thấy ko đủ khả năng.Cảm ơn!

Smod lần này có vẻ được nâng cấp khá nhiều về tính năng,ngoài màu nick ra thì có tất cả các quyền của admin ^_^ admin phóng khoáng quá,liệu có loạn không vậy ? thấy tình trạng ở trên thì có vẻ mọi người muốn có thêm admin,vậy admin cho thêm nguyên 10 admin nữa đi,lo gì chứ,ăn chơi sợ gì mưa rơi.

Nói như các bạn ở trên thì cũng không hẳn là đúng.Chúng ta từ những người ko hề biết về nhau,nhờ diễn đàn này chúng ta trở thành anh chị em như người 1 nhà,dù nó đã từng hoạt động như thế nào thì mái nhà này đã thành mái nhà chung của mỗi chúng ta.Mình hỏi các bạn : khi mới vào diễn đàn các bạn mong điều gì ? có sự thoải mái về tinh thần,rồi được gặp gỡ giao lưu thân quen với nhau.Các bạn có cần nghĩ cần phải thế này thế kia không ? 1 nụ cười khi gặp bạn bè khi onl,1 nụ cười khi gặp gỡ offline.Đó đều xuất phát từ sự hồn nhiên trong mỗi chúng ta.Thậm chí còn không cần biết admin hay smod là ai.Chỉ cần nghe những người có lời nói để mình đáng nghe.

Các bạn giờ muốn củng cố diễn đàn,điều đó là may mắn với diễn đàn,muốn đưa diễn đàn đi lên,Đọc ở trên mình cũng thấy bây giờ admin đã giao hẳn đặc quyền cho 4 smod được chọn,tức là sẽ có 5 người điều hoành chính thức diễn đàn.Vậy theo mình thấy điều đó là quá nhiều nhưng đó là ý admin,mình tôn trọng.Vậy các bạn còn muốn điều gì nữa.Hay là muốn nổi bật với người khác,Thích khi cmt hay chát trên cb có màu chữ nick đỏ,hay là về giới thiệu với mọi người tớ là admin diễn đàn đấy ^_^ Đôi lúc những thứ đó chẳng là gì đâu các bạn ah.bạn không phải là admin nhưng bạn có tiếng nói có thể điều hành tốt như admin,đó mới là cái quý giá mà các tv dành cho bạn.Còn nếu như các bạn làm gì,góp ích được gì cho diễn đàn muốn mọi người đều phải biết đến,cần mọi người phải biết tôi làm đc thế này này cho diễn đàn,tôi bỏ ra công sức nhiều lắm...tôi mong mọi người biết để ngưỡng mộ tôi này này gì đó...thì mình nghĩ ở diễn đàn vinhbaoclub này,mọi người sống với nhau đâu cần tới hành động hay lời nói mới hiểu nhau.Vì sao diễn đàn này được nói bằng từ " anh chị em 1 nhà " đó cũng là cách sống mà diễn đàn này đã mang lại.

Chúc diễn đàn luôn giữ được sự hồn nhiên như ngày nào.Thân!

P/s : ngoài những tên bên trên,cá nhân mình đề cử thêm 1 số tv vào mod : nhoccafe,thuthuy,nhoquehuong,Cua_mều , viptinhyeu , hongha,trang_kunkun,A.ONLY,phamnhung.
Và xin rút 3 tv sau ra khỏi danh sách ứng cử là taodo,thanh.vb và dvhieu.Xin cảm ơn!

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Ơ xin lỗi mọi người spam tí, cho anh xin rút cái chân đề cử mod ra nhé vì anh thấy mình không phù hợp lắm...thank

Cũng một suy nghĩ giống bác Thành, xin rút khỏi việc đề cử. Màu nick em để như bây giờ là ổn rồi ợ, không có nhu cầu cao. Cũng xin một việc là bác MIN đổi cho em về cái tên cũ là sonwonder ạ!

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Thấy em cũng unset mod box ảnh thành viên rồi, em xin rút khỏi danh sách đề cử. Để những ai có năng lực và nhiệt huyết thực sự lên làm ạ. Chúc VBC ngày càng phát triển. !

NiceDream

Active member
Mình thực sự mong là một số thành viên xin rút khỏi danh sách có thể suy nghĩ thêm, vì bất cứ lý do gì đi nữa thì hiện tại kết quả bình chọn cho thấy các bạn cũng đang nhận được sự tín nhiệm của nhiều thành viên, đi kèm với sự tín nhiệm đó là hy vọng vào một VBC vững mạnh nhờ sự chung tay quản lý và hỗ trợ M.I.N của các bạn. Có nên chăng khi nỡ lòng phụ tấm chân tình ấy?
Cũng muốn chia sẻ thêm một suy nghĩ thẳng thắn là nếu các bạn chưa thực sự hài lòng or nhất trí với cách mà M.I.N đang tiến hành cải tổ, và đã nói nhiều quá rồi thì cũng hãy thêm một lần nữa, nói lại và nói tiếp, không phải vì M.I.N hay vì các bạn, mà vì VBC - nơi các bạn đã gắn bó một thời gian không ngắn.
NiceDream là một người ở Thái Bình, nhưng có lẽ cũng vì một chữ DUYÊN mà có mặt ở VBC này, đã nhận được ít nhiều tình cảm yêu quý từ các bạn, và cũng có tình cảm với nhiều người, đấy là anh Đức, là chị Thuỷ, là anh 911, là anh Hiếu, là em Sơn...Vui lắm khi đã vắng bóng ở VBC nhiều ngày nhưng mỗi dịp lễ Tết hay sinh nhật vẫn nhận được tin nhắn hay cuộc gọi chúc mừng, thăm hỏi của mọi người. Thời gian gần đây, khi thấy tình hình VBC khó khăn, cũng thấy buồn, nhưng tiếc là đã không giúp gì được cả, chỉ biết tranh thủ hỏi thăm qua một số thành viên khi có điều kiện online. Hôm nay, vào thấy mấy đề nghị xin rút khỏi danh sách đề cử BQT, thực sự có chút buồn và lo lắng nên viết mấy lời này để trải lòng.
Lời kết, vẫn mong các thành viên hãy cố thêm một lần nữa vì VBC. Những ai muốn rút khỏi danh sách, xin hãy suy nghĩ lại; những ai thấy có khả năng và nhiệt tâm, xin hãy tiếp tục xung phong!
Thân!

Em thấy trong 4rum mình anh "anhnongdan" cũng rất nhiệt tình và có trách nhiệm, em đề cử thêm anh "anhnongdan" vào mod.

friend_kute

friendkute
Thật buồn khi tình trạng này kẻo dài đã làm mất lửa nhiệt huyết của các thành viên,và cũng thật buồn khi các thành viên ko hiểu ý nhau nên có những con người tâm huyết,gắn bó với VBC xin rút khỏi. (*):buon(*):buon(*):buon

hoaivitkute

Moderator
Mình đồng ý với ý kiến của chị Nice, có thể các bạn chưa hài lòng về điều này hay điều khác nhưng các bạn là những con ng tâm huyết, là những con ng có trách nhiệm, là những con ng có khả năng, đã trưởng thành cùng với sự phát triển của diễn đàn. Diễn đàn có được như ngày hôm nay là một phần đóng góp không nhỏ của các bạn. Moi ng tin tưởng các bạn....và ....tôi cũng tin tưởng các bạn.....vậy tại sao.....tại sao các bạn lại ra đi, liệu ra đi rồi các bạn có cảm thấy vui vẻ hay không???
Một lần nữa tôi mong các bạn hay nghĩ đến cái chung của tập thể , hay lấy lại trạng thái mới cho diễn đàn, để diễn đàn ngày càng phát triển - diễn đàn của những con người Vĩnh Bảo thân yêu.
tks

hoangdaica

Summerwind
Do học tập trong trường quân sự nên thời gian qua ko thể tham gia diễn đàn nhiều. Lau nay e vẫn vẫn theo dõi nhg bước đi của 4r nhg thực sự cảm thấy buồn. hi vọng mọi chuyện sẽ thay đổi tích cực trg tg tới. Sắp 26/3 rồi, những thanh niên của VBC sắn sàng làm điều gì chứ nhỉ

Vann máy bay

Super Moderator
Căng thẳng quá !Cái tôi của ai cũng cao, ai cũng cho là mình đúng, ai cũng cho là vì 4r, thế mọi người thử nhìn xem 4r đang thế nào rồi? Cái topic bầu chọn đang thành cái chợ rồi. Những ai có khả năng làm được đều rút khỏi danh sách và thêm một số người khác vào trong khi thậm chí ng ta đã đọc đến cái bài này chưa? Xin lỗi, các anh các chị rút thì một đứa bệnh tim như e có thể cáng đáng được chắc? Rồi đến lúc sẽ chẳng còn ai trên cái danh sách bình bầu kia nữa thì sao? Nếu nghĩ cho mọi người, vì 4r thì làm ơn nhường nhịn nhau 1 chút, nghe người khác nói một chút, một người vì mọi người. Còn cảm thấy không nhường nhin nhau được thì dẹp đi. Ai làm việc người đấy và cái 4r này chỉ còn trong kí ức như bao cái 4r khác. Chúng ta không còn là những đứa trẻ để chỉ biết cãi nhau. Xin hết

Sửa lần cuối:

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Tại sao lại giới hạn chỉ có 1 Admin và 4 Smod?

Nếu đã nói như A Đức chúng ta cũng có thể để một người màu nick member nắm quyền Admin đúng không? Như vậy chả ai biết ai là ai!

Ý của em là 1 admin được phân quyền còn bảng điều khiển của smod cũng gần tương đương với admin rồi. Admin quản lý được anh Đức phân quyền với cùng 1 màu với M.I.N .Đây là 1 admin quản lí bao gồm cả các mod, smod, member...khi anh Đức bận công việc không quản lí được. Bầu chọn 1 người có tiếng nói và nhiệt huyết để cùng a Đức trong việc quản lí . Ai cũng biết anh Đức có nhiều công việc, có thời gian không thể online thường xuyên được. Bác hiểu ý em chưa?

Mình đồng ý với 2 ý kiến này :). Cần thêm một người có nick màu đỏ để có thể dùng bảng điều khiển Admin chứ không phải là một người nào đó có nick màu blue hay green hay không có màu gì cả, như thế chả biết ai vào ai. Nó chả là gì với cuộc sống ngoài, nhưng là hình thức trong VBC này. Để là gì. xin trích lại lời của Minh "Đây là 1 admin quản lí bao gồm cả các mod, smod, member...khi anh Đức bận công việc không quản lí được." quản lý gì, sắp xếp box, set unset MOD...

Xin lỗi, tôi đã nói rõ. Sẽ có một smod nắm quyền admin, và là ai sẽ được công bố khi bình bầu xong BQT.

Theo Em thì trong 4 Smod này như Anh nói sẽ có 1 smod nắm quyền Admin, thì người này nên được cấp nick màu đó. Đó là hình thức, là chiếc áo cần có khi làm việc. Anh coi VN-Zoom ý. Cũng có 2 Admin nick màu đỏ để quản lý Smod và Mod và điều hành diễn đàn. Ai đó cũng xin đừng nói là VN-Zoom khác VBC chúng ta, họ cũng là forum và cần sự quản lý chung như chung ta mà thui.

Vây là mọi người muốn thêm 1 người có chữ màu đỏ ah?
Chức Vụ quan trọng thế ah?
Nhìn Anh asroma kìa!! Ko cần nổi bật , ko phải admin , Smod hay mod . Sao tiếng nói của a ấy vẫn có trọng lượng trong 4r mình?!!
Mà thoii , topic Để biểu quyet Lai sap biến thành topic tranh luận rồi
Nếu ai thấy comment ko hop Ly thì xoá giúp nhé !!
Thanks

Gửi Anh. Nếu như Anh Asroma làm được như vậy, nhưng như những lần trước xem. Anh ý làm là Anh ý làm, không phải trong BQT làm và mọi người bảo sao, BQT không làm gì hết, cần cải tổ lại BQT đó thui. Chức vụ và màu nick ở trong trường hợp này thì chắc quan trọng đó Anh à.

Qua đây mình cũng mong muốn các bạn vốn nhiệt tình với VBC thì đừng có rút đơn làm MOD làm gì, chí ít các bạn được mọi người ủy thác và tín nhiệm. Ở đây không phải là muốn làm hay không muốn làm nữa. Mà là trách nhiệm đó :)

2 anh đã nói vậy thì em không có ý kiến gì nữa. Để mọi người bình chọn không tranh luận nữa.

Xin lỗi Minh. Anh lại lôi vấn đề này ra nhá ;))

Sửa lần cuối:

aladdin

Thật buồn khi tình trạng này kẻo dài đã làm mất lửa nhiệt huyết của các thành viên,và cũng thật buồn khi các thành viên ko hiểu ý nhau nên có những con người tâm huyết,gắn bó với VBC xin rút khỏi. (*):buon(*):buon(*):buon
Buồn (cười) cho cái gọi là "Lửa nhiệt huyết" với "Tâm huyết", nghe hơi chối tai. Đã tâm huyết thì chả bao giờ có cái định nghĩa gọi là "xin rút khỏi" cả :)).

phamtrongdac

-»(‡ l £ØV€ ¥Øµ ‡ ) »-
Buồn (cười) cho cái gọi là "Lửa nhiệt huyết" với "Tâm huyết", nghe hơi chối tai. Đã tâm huyết thì chả bao giờ có cái định nghĩa gọi là "xin rút khỏi" cả :)).

chuẩn bài rồi đấy
đã nhiệt huyết thì phải cố được cái huân chương thành viên gắn bó kìa chứ nhiệt huyết theo kiểu phong độ thì làm gì

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Lâu rồi không online, thấy tình hình không có gì thay đổi lắm.
Đang định trả nợ ngân quỹ nhà nước vụ "bán lịch". Nhưng tình hình rối rem thế này - Có khi mình xin phép bùng! Hoặc là tìm cách tiêu.