[BQT] - Thông báo bổ nhiệm Adminstrators

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Lời đầu tiên, mình xin chúc cả nhà một năm mới dồi dào sức khỏe, hạnh phúc, công tác thật tốt và gặp nhiều may mắn.
Việc bình chọn Admin đã diễn ra khá lâu, nhưng hôm nay mình mới làm bài bổ nhiệm được, xin mọi người thông cảm. Chọn một ngày đặc biệt như ngày hôm nay, 3/1/13 để bổ nhiệm, hy vọng sẽ có nhiều điều tích cực cho diễn đàn hơn.
Sau kết quả bổ nhiệm, có 5 bạn được bầu cử, nên ngoài mình ra (Tất nhiên mình vẫn còn, vì vẫn được mọi người bầu cử :). ) mình xin bổ nhiệm thêm 4 admin ở các vị trí, xét theo hiểu biết về công nghệ, cũng như những hoạt động trên diễn đàn. Mình xin bổ nhiệm

sonwonder: admin kỹ thuật & Kỷ luật
phamtrongdac: admin bài viết & Kỷ luật
As. Roma: admin đời sống.
Tình Dang Dở: admin kỹ thuật.

Bắt đầu từ ngày hôm nay, các bạn đã là một admin của diễn đàn, hy vọng các bạn cùng mình xây dựng diễn đàn ngày càng phát triển hơn. Xin cảm ơn, chúc các bạn hoàn thành tốt nhiệm vụ.

Ngoài ra, khi là admin, mong các bạn bầu ra và bổ nhiệm những smod có nhiều cống hiến cho diễn đàn. Cảm ơn sự hợp tác của tất cả mọi người.
Thân.

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
chúc các admin luôn hoàn thành tốt nhiệm vụ, chúc các thành viên trong diễn đàn 1 năm mới mạnh khoẻ - hạnh phúc và thành đạt. Điều đặc biệt hơn cả là: chúc diễn đàn ngày vững mạnh hơn:chika45:

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Có chức danh rồi thì lên thông báo thôi nhỉ. Đi SG 1 tháng không có máy online. Nhân tiện anh chị em chuẩn bị cho cái tết âm lịch dần là vừa nhỉ?