Buồm thế nhỷ. Có ai đã và đang học ở NK không thế có mỗi mình black... thôi àk

Dark_Prince

Chán ơi là chán khi lúc này mình biết trên 4rum chỉ có mỗi blackcater là cựu học sinh của THPT Nguyễn khuyến ( THPT Bán công VB cũ). Buồn wa. Mọi người có bạn bè đã tưng học ở NK nhớ GT lên 4rum cho Black... đỡ buồn naz
TKS anh em...(*)(*)(*)(*)(*)(*)(*)

nhoccafe

Chào bạn có mình nè . Thế bạn học khóa nào mình học khóa 2003-2006 bạn tên gì giờ đang ở đâu và học trường nào vậy?

hanhthu_hphn89

Chán ơi là chán khi lúc này mình biết trên 4rum chỉ có mỗi blackcater là cựu học sinh của THPT Nguyễn khuyến ( THPT Bán công VB cũ). Buồn wa. Mọi người có bạn bè đã tưng học ở NK nhớ GT lên 4rum cho Black... đỡ buồn naz
TKS anh em...(*)(*)(*)(*)(*)(*)(*)

em ơi
không việc gì phái buồn cả
có chị đây nè
chị là học sinh trường NK khóa 2004 - 2007

minh cung hoc truong Nguyen Khuyen khoa 2000-2003 ne!:banhbao48:

ban hoc A may vay? ban la khoa dau tien cua truong Nguyen Khuyen ah?

Sửa lần cuối:

Cua Mều

ngày xưa mình học NK đúng 1 tuần xong chuyển thẳng vào sg x.x bạn thuỳgiang kia chắc là cùng khoá với mình hehe:::)

mình nhớ lúc đó vừa vào bị đầy lên làm lớp trương hehe :die: nhưng mà học dc có 1 tuần nên bay h chả biết ai cả ngoài mấy đứa gần nhà (*):buon mình nhớ cái ọng thầy chủ nhiệm dạy thể dục tên tuấn gì đấy thì phải :D

minh nho thi ko co thay nao ten Tuan day the duc ma chi co thay Tuan day tieng anh thui ban ah. Minh hoc co giao Nguyet chu nhiem.M co biet danh la Giang coi ai hoc cung khoc voi minh chac se nho vi minh kha quay.heeeeeeeeeeeeeeeeeeee

JUPITERMX1

minh nho thi ko co thay nao ten Tuan day the duc ma chi co thay Tuan day tieng anh thui ban ah. Minh hoc co giao Nguyet chu nhiem.M co biet danh la Giang coi ai hoc cung khoc voi minh chac se nho vi minh kha quay.heeeeeeeeeeeeeeeeeeee

chao chi!e la cuu hoc sinh NK khoa 2005-2008
hoi chi hoc da dc chuyen len khu Bac Hai-Thi Tran VB chua ak?
hay van con hoc duoi khu Cuu Dien-xa Nhan Hoa?

Có ông thầy mà chông cô dạy công dân em gái thầy Minh là phó hiệu trưởng đó. Bây giờ chắc là hiệu trưởng rồi. Ông thầy đó dạy thể dục đó tên Tuấn thì phải.

chao chi!e la cuu hoc sinh NK khoa 2005-2008
hoi chi hoc da dc chuyen len khu Bac Hai-Thi Tran VB chua ak?
hay van con hoc duoi khu Cuu Dien-xa Nhan Hoa?

Hồi đó tụi chị học 2 năm ở Nhân Hoà. Năm cuối lớp 12 được chuyển lên khu Bắc Hải - TT Vĩnh Bảo được 1 năm.