câu hỏi cho toàn bộ diễn đàm giúp mình ai giải được sinh nhật này mình về tặng quà

phachanh.no1.vn

hiii có mấy câu hỏi muốn hỏi các bạn đây..? mìng quen một người bạn rất rất thân giờ đột nhiên bạn ấy lại bảo mình quên bạn ấy đi . mình hỏi các bạn là " làm sao để quên đi một người không thể quên."
và còn câu hỏi này nữa .năm nay mình 24 tuổi đang thất nghiệp hiện tại ở nhà mình tới nhà cô giáo dạy mình ngày xưa hỏi bây giờ em như vậy " bây giờ em theo cô giáo thì em sẽ làm gì" các bạn biết cô giáo trả lời thế nào không.?

dvhieu

Member
Toàn câu hỏi dễ ợt. Cơ bản chẳng biết quà là cái gì nên tớ đek thèm trả lời.. :-"

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Bộ não người ta cũng giống như cái máy vi tính ấy. Giờ em ngồi thiền luyện công, tới khi nào lĩnh hội được 9 thành thì hãy thôi. Đến khi ấy việc gì cần nhớ thì em save, cái gì muốn quên thì delete... Còn nếu mà ko làm được việc này thì não em có vấn đề..!

phachanh.no1.vn

hiii trả lời trướ nhé hiii mai sinh nhât vbc rùi hiii .......... chắc tớ không quên được đâu. hiiiiiiiiiii còn cô giáo trả lời tớ là bây giờ em theo cô thì em sẽ làm thầy giáo hiiiiiiiiii có ai trả lời đúng đâu mai không ai có quà rùi hiiiiiiii tiếc thật..:>:h