Có ai thấy cái vương miện của em đâu không?

Em chào các bác,
Thưa các bác, chuyện là thế này ạ. Hôm nay, em vào phần" hồ sơ" xem mấy thứ thì không nhìn thấy cái vương miện đâu nữa, không biết nó không có ở đấy từ khi nào:-/. Em lập pic này mong có bác nào thấy, nhặt được nó ở đâu thì gửi lại cho em. Em xin chân thành cảm ơn...và hậu tạ ạ:)
Thân,
Ký tên
nhochaycuoi_db

thanhtn.vb

one-night
Muốn tìm thấy nó có hai điểm em chịu khó đi nhé, một là khu đường tàu Cát Cụt hai là cuối tuần mò mẫm ra chợ hàng. Đấy

Nho_QueHuong

em ơi có thông báo thu hồi huy chương rùi mà , anh cũng bị thu 2 cái , cái đó em hỏi thằng sơn con, tất vả những ai có huy chương đều bị thuy tạm thời

em ơi có thông báo thu hồi huy chương rùi mà , anh cũng bị thu 2 cái , cái đó em hỏi thằng sơn con, tất vả những ai có huy chương đều bị thuy tạm thời
hix, thế thu lại thì không trả lại nữa chứ:-/:(

Muốn tìm thấy nó có hai điểm em chịu khó đi nhé, một là khu đường tàu Cát Cụt hai là cuối tuần mò mẫm ra chợ hàng. Đấy
Em đang ở Vĩnh Baỏ cơ mà, anh có đi đâu qua đấy thì tìm giúp em 1 cái nhé;))

Sửa lần cuối:

viptinhyeu

Thế thi là nhà có trộm rui.
phải canh chừng cẩn thận chứ.
Ở đây 1cm2 có vài kẻ cuop do.
E goi 113 đi

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
thu hồi từ bao giở bao giờ mà mãi chị mới bít thế này có ngày trộm khuân cả ng đi cũng chả bít :::)

thui thì dùng tạm cái này đi chị nhá :D

18189d1304486341-sinh-nhat-banner-mu-va-cac-phu-kien-trang-tri-sinh-nhat-cho-doc-dao-va-hap-dan-mu-con-tho.jpg