Có ai về đất mũi với em không ???

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
Tình hình là yoolee muốn đến cực nam tổ quốc lâu lắm rồi mà chưa có cơ hội. Chuẩn bị yoolee đi thực tế miền bắc rồi về quê ăn tết luôn :)
nên truớc khi về ăn tết yoo muốn thực hiện uớc mơ chạm đến địa đầu tổ quốc ^^
Có mem nào ham hố không nhỉ he he :D

Lịch trình tạm thời như sau, vì ngẫu hứng mà nên chưa chuẩn bị gì nhiều, xách balô lên đuờng thui: (định đi tối mai nhưng thôi để chuẩn bị thêm hìhì, cuối tuần sau đi nhé ^^)

Mai yoo sẽ up chương trình cụ thể ^^

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
ac. ac. pa này dinh lam tour di dat mui ah .... khi nao co lich trinh em tham gia voi :d

he he, cuối tuần sau, tối thứ 6 lên xe, sáng hôm sau xuống tới nơi, đi tàu thẳng ra cột mốc 0 độ chiều về lại rồi đi rừng u minh ( cái này đang ngâm cứu tiếp)
yên tâm là đi với chị thì cực tiết kiệm, làm sao ít tốn kém nhất, he he sinh viên nghèo mà ^^

ơ hơ xuống đó cẩn thận bị lão 911 lừa tềnh nhá em ;))

he he, xuống đấy phải lừa lão ấy mới đc :))
thế nào cũng đc cho bơi sông =))

ah, chi phí dự tính (cho một nguời) trong thời gian 2ngày 1 đêm

tiền xe : 140k -> đi về 280k
xe ôm : 4luợt = 80k
ăn 4bữa chính 200 + 2 bữa phụ 60 = 260 (ăn uống có thể tiết kiệm hơn đc :d )
khách sạn : 150k ( còn tùy lực lựong đi thì có thể chung hay share :d ) (giá này ks công đòan nhé ^^ lần truớc từng ở cái công đòan Nhật lệ Quảng bình cơ sở bình thường mà chả quan trọng hehe ^^ )

đi tàu ra đất mũi : giá tham khảo bi giờ là đâu 80k/ng/luợt sao í -> đi về 160k

còn đi u minh thì đang ngâm cứu hì hì
tạm tính thế đã ^^

túm lại cứ chuẩn bị chừng 1chai là ngon he he
đi tự túc thế này thì tốn kém xíu hìhì. hum rùi thầy cho đi 3 ngày miền tây qua mấy tỉnh ăn tự túc đóng có 450k @@ hãi zzzzzzzzzz

Sửa lần cuối:

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
he he, ai đi thì pm yahoo yooleegirl hoặc số đt 01265 123 050 nhé
bổ sung là ngày thứ nhất đi đất mũi, ngày thứ hai đi rừng u minh rồi về lại thành phố nhé ^^

túm lại là cứ yên tâm đi với yoo thì chỉ dưới 1 tr thui, he he

taodo

Trùm quậy phá VBC
này này,bé yoomulgo ko phải vật phẩm đâu nhé,ko chỉ là con em đâu mà còn là con của anh nữa đấy bã xã yooleegirl.Em nuôi con ko cẩn thận thì để anh nuôi,đừng có để thằng khác nuôi :(( mulgo con tôi ơi

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
này này,bé yoomulgo ko phải vật phẩm đâu nhé,ko chỉ là con em đâu mà còn là con của anh nữa đấy bã xã yooleegirl.Em nuôi con ko cẩn thận thì để anh nuôi,đừng có để thằng khác nuôi :(( mulgo con tôi ơi

ố , sao dốt thế, để xuống đấy anh 911 nuôi, nữa lớn nó tự tìm về với bố có phải hơn k :))