cảm xúc khi sắp xa trường thpt tô hiệu

luutieuthu

Member
vậy là chỉ còn 2 ngày nữa học thôi, hum nay chia tay với cô giáo Thu dạy văn mà không ai cầm nổi nước mắt, cả cô và trò lưu luyến vấn vương...3 năm liền cô luôn sát cánh, 3 năm liên dạy em bao tri thức,...có lúc em như muốn thốt lên gọi cô " mẹ ơi" gân bó bao kỉ niệm yêu thương và cũng cho em biét rất nhiều điều để em bước vào cuộc sống, 3 năm quả là dái vậy mà giờ nhìn lại thi thật nhanh, cô ơi em sẽ cố gắng dù có tiếp tục đi học hay đi làm thi em sẽ nhớ tới cô, em se về trường thăm cô............
vậy là sắp thi tốt nghiệp oy,..........
cứ mỗi độ hoa phượng nở thì lòng mình lại náo nức đón chờ một mùa hè tới, nhưng năm nay khác rồi có thể đây là cái hè cuối cung của tôi, tôi cung pùn nhiều lắm, nhớ về các pạn, nhớ về thầy cô giáo, nhớ mái trường thpt tô hiệu yêu dấu đã gắn bó bao kỉ niêm.cảm xúc bây giờ không thể diễn tả hêt được.........rồi đây mỗi đứa một phương trời biết ai có còn nhớ tới ai hay không.......nhưng những kí ức nay sẽ mãi là kỉ niệm của một thời áo trắng tới trường,............ a4 ơi tớ yêu các pạn

anhnongdan

Trước mình thi tốt nghiệp lớp 12 ở trường Tô Hiệu. Bây giờ trường Tô Hiệu đẹp hơn nhiều rồi.