Chào các anh các chị và các bạn nhá.....

hoangh0use

Thật sự là mình là TV hoang_cut nick của mình đã bị bander,,
Do hiểu lầm lên BQT đã bander vì lí do..Cho thằng bạn mượn máy tính,Vô tình nó vào VBC và đã CM linh tinh..
Lên lần này mình lập cái nick này ..Mong các bạn và anh chị VBC tha thứ những gì Hoang_cut đã làm.
Còn giờ hoàng sẽ có cái nick mới là hoangh0use...
Lần cuối mong anh chị em VBC hãy tha thứ cho mình.x.x
Và Hoàng_cut Xl các anh chị làm bên BQT rất nhiều..Vì đã tốn giấy mực với hoang_cut..

Mong VBC và các thành viên cho em cơ hội lần này..Thank's

Sửa lần cuối:

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Thăng này chụp cái hình khâu 17 mũi lên cho anh em xem nào. Nghi ngờ giả dạng lắm. Thành viên Hoang_cut giờ thành sao rồi nên rất nhiều người muốn làm cái vía của cậu ấy đấy :eek::eek:

taodo

Trùm quậy phá VBC
đúng là trẻ con thật.à mà hình như trong biên bản giải bóng có mục tv bị band nick sẽ không được tham gia giải đấu thì phải ? Mà thôi,thằng này bị chém khâu 17 mũi cho nó ở nhà dưỡng bệnh cũng được :>:h

taodo

Trùm quậy phá VBC
Thật sự là mình là TV hoang_cut nick của mình đã bị bander,,
Do hiểu lầm lên BQT đã bander vì lí do..Cho thằng bạn mượn máy tính,Vô tình nó vào VBC và đã CM linh tinh..
Lên lần này mình lập cái nick này ..Mong các bạn và anh chị VBC tha thứ những gì Hoang_cut đã làm.
Còn giờ hoàng sẽ có cái nick mới là hoangh0use...
Lần cuối mong anh chị em VBC hãy tha thứ cho mình.x.x
Và Hoàng_cut Xl các anh chị làm bên BQT rất nhiều..Vì đã tốn giấy mực với hoang_cut..

Mong VBC và các thành viên cho em cơ hội lần này..Thank's

cái chữ viết tắt duy nhất đó có thể hiểu thành ý của chú là thế nào.May là anh ko ở BQT ko thì ra dải IP ra đảo hết

hong ha

ếu..................em nhẹ dạ wa...................phải vững vào...................thế này cẩn thận bị chém ra bã đó em.................:eek: