Chào cả nhà

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Hà hà, người nhà nhà em đấy các bác ạ. Có gì các bác chỉ bảo hộ em với nha.

mua_tuyet

Bác admin bảo là người nhà thì giới thiệu đi,có giới thiệu thì anh chị em trong 4rum mới "biết đường" mà giúp đỡ chứ.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Rùi, giới thiệu luôn:
Tên: Hòa
Ngày tháng năm sinh: 2 - 12 - 1987
Quê quán: Vĩnh Phúc (không phải dân Vĩnh Bảo mình nhưng do hâm mộ người Vĩnh Bảo nên muốn tham gia diễn đàn)
Nơi ở hiện tại: Hà Nội
Hiện tại đang làm việc cho Viettel
Như vậy đã đủ chưa cả nhà?

mua_tuyet

Hiện nay cả nhà đều... ngủ cả rồi chỉ còn mua_tuyet ở đây thôi nên cứ coi như tạm đủ đi. Nhưng admin cho hỏi, đây có phải "admin' phu nhân" ko vậy ????
Hahaha admin lộ hàng rồi kìa cả nhà. Thế mà cả 4rum hỏi cứ dấu mãi,chưa có người yêu ???
Vậy chứ cái "trái tim" xoay tít mù với... "nhím xù" ở cạnh kia có ý nghĩa gì vậy đồng chí admin ?

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Thì vẫn chưa có người yêu thật mà, còn cái mà xoay tít mù ấy chủ yếu để mà qua mắt bàn dân thiên hạ, để khách họ vào còn lên mặt, không thì người ta lại bảo, thằng này mang tiếng là admin mà vẫn một thân một mình. Chứ mình vẫn còn cô độc lắm, vẫn mở cửa trái tim để đón chị em phụ nữ (hic, sến quá). Mà nói túm lại là mình vẫn đang một thân một mình, vẫn sẵn sàng nhận lời một ai đó có nhã ý. ^^

luongsonba90

Rùi, giới thiệu luôn:
Tên: Hòa
Ngày tháng năm sinh: 2 - 12 - 1987
Quê quán: Vĩnh Phúc (không phải dân Vĩnh Bảo mình nhưng do hâm mộ người Vĩnh Bảo nên muốn tham gia diễn đàn)
Nơi ở hiện tại: Hà Nội
Hiện tại đang làm việc cho Viettel
Như vậy đã đủ chưa cả nhà?

Hic tưởng em gái bác admin gì gì đó thì em định nhờ bác đánh tiếng nhưng nhìn lại 1987 thì nản quá

mua_tuyet

Cha sonba này thấy "khoai bở" định "đánh cả cụm" ah ??? Có em skittishgirl_9x rồi còn bày đặt "đánh tiếng" gì nữa, tham như... ấy hehehehe

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Ờ công nhận, sonba có đôi có cặp rồi mà vẫn còn có ý định lăng nhăng hả, cẩn thận skittishgirl_9x làm cái thẻ chia tay là khổ đấy.

G

Guest

Guest
Thì vẫn chưa có người yêu thật mà, còn cái mà xoay tít mù ấy chủ yếu để mà qua mắt bàn dân thiên hạ, để khách họ vào còn lên mặt, không thì người ta lại bảo, thằng này mang tiếng là admin mà vẫn một thân một mình. Chứ mình vẫn còn cô độc lắm, vẫn mở cửa trái tim để đón chị em phụ nữ (hic, sến quá). Mà nói túm lại là mình vẫn đang một thân một mình, vẫn sẵn sàng nhận lời một ai đó có nhã ý. ^^

bác admin lại bảo " thì vẫn chưa có người yêu thật mà..." thế này chị ấy mà đọc đc thì....x.x

luongsonba90

Hic có thế mà bx đã .... Mình mới đùa tí cho bác admin ngại phải khai ra đó là người yêu bác ta thôi ... Hic

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
He he, đúng là sức mạnh của phụ nữ, vừa mới dọa tý mà sonba đã sợ đến thế rồi. Thơ à, em phải quản lý chặt chẽ vào, không là sểnh ra là sonba lăng nhăng rồi đấy.