chào tất cả pà con ,cô bác VB ,e là mem mới mong mấy bác chém nhè nhẹ thôi nhé !!!!!!

boyhp

rất vui được làm quen với tất cả mọi người . e là dân VB chính gốc 100% ,nhưng giờ đang lưu lạc nơi đất khách quê người .e rất vui vì là một thành viên của dd .

aladdin

Yên tâm đi, không ai chém bạn mạnh đâu, nên cứ nói rõ tên tuổi, địa chỉ, cùng lắm nếu thiên hạ, các mem trong diễn đàn có chém, thì mình cũng chỉ đừng nhìn chứ ko vào chém cùng đâu. Rất vui được làm quen với bạn, bạn đang ở đâu mà lưu lạc xa vậy. Mình cũng là Vĩnh Bảo xịn 100%.

taodo

Trùm quậy phá VBC
vậy 2 người tự bàn bạc với nhau rồi giới thiệu về bản thân cho forum còn biết nhé. Mọi người đang đứng chờ:X

aladdin

Dạ thưa các bác, tên em là Nguyễn Tiến Tùng (chả hiểu sao bố mẹ đặt em tên này, giờ thì lúc nào em cũng túng tiền)
Em sinh ra và lớn lên ở xã Vĩnh Long yêu dấu (cùng với xã của bác M.I.N đấy các bác ạ)
Hiện tại thì em vẫn chưa có vợ, đang tính cuối năm cưới, nhưng vẫn chưa biết là cuối năm nao
Thế đã được chưa các bác nhỉ?

taodo

Trùm quậy phá VBC
Hiện nay bạn dang học hay làm hay.. ở đâu,cho mọi người biết chi tiết hơn đi

aladdin

Tình hình là ẻm đang học ở tận Thái Nguyên xa xôi cơ, ĐH Thái Nguyên. Chắc trên này chỉ có mình ẻm thôi nhỉ.

taodo

Trùm quậy phá VBC
thế chú cứ đi thẳng khoảng 100m gặp cây phượng thì rẽ trái,sau đó đi tiếp,đến gốc cây hoa sữa thứ 3 thì quẹo phải,cứ đi thẳng đến khi gặp tòa nhà 4 tầng thì lên ô tô,đi qua 1 cánh đồng chú xuống tìm bức tường bẩn nhất,bức tường ở hướng nào thì chạy theo hướng đó, sẽ về được Hải Phòng. Chúc chú may mắn

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Chào thành viên mới, TPHCM lại có thêm một mem nữa rồi, sau này off tha hồ mà vui nhỉ.
Note: Em đừng nghe anh Táo em nha, ổng ấy là mẹ mì thứ thiệt ấy, ổng ấy chỉ đường về nhà ổng ấy, chứ không phải về HP đâu.

Lâm lilac

Magnae!
Anh TAODO nói lại nha! Em ko có soi mói anh ak`! Em chỉ có chọc anh thui mà! Anh mà ghét em đc thì em cho anh tiền!:D

taodo

Trùm quậy phá VBC
$$$$$$$$$$$$ à.woa.... đâu đâu,anh ghét lắm,ghét rất nhiều đấy, có đc thêm tiền ko em:J

Lâm lilac

Magnae!
Anh chưa ghét em mà! Sao em cho anh tiền nhở! Mà anh mún lấy thì đợi anh Hai em đi Sing về rồi em mới tính! Còn bêy h thì em đang bị VIÊM MÀNG TÚI CẤP đêy!

Sửa lần cuối:

Ha vnview

tên e la Trần văn Sáng ,ở xã Đồng Minh .hiện giờ đang lưu lạc ở tphcm

Sáng ở chỗ nào đồng minh nhỉ? mà tưởng boyhp lưu ở tphcm thôi chứ, lạc trong đó anh em tìm kiểu ji :):):):) .Phải chăng do dòng đời xô đẩy nên... :):):):

Vann máy bay

Super Moderator
Mem Đồng Minh ở 4rum cũng nhiều lắm, chưa thấy ku Khá và em Hà kuteo ra nhận đồng hương nhỉ. Mem Hp ở Sài Gòn cũng nhiều lắm cơ nên không sợ thiếu đồng hương đâu. Chào mừng đến với 4rum ^^