Chí Lớn Gặp Nhau - Dựng Cờ Khởi Nghĩa

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Chí Lớn Gặp Nhau - Dựng Cờ Khởi Nghĩa - All Mem Vào Đây.

Trong quãng time mình tham gia và là thành viên của diễn đàn. Trong thời gian đó đã được giao lưu gặp gỡ một số thành viên của diễn đàn. Mình thấy có tất cả mọi người đều rất thân thiện hài hước, chính họ đã làm cho mình cảm thấy yêu quê hương Vĩnh Bảo hơn và tự hào về người dân Vĩnh Bảo hơn.

Nhưng trong thời gian gặp gỡ trong diễn đàn mình đã phát hiện ra 1 số cao thủ rất chi là hổ báo cáo chuột điển hình đó là 4 thành viên trong nhóm phò hen( 3 vị anh hùng và 1 mĩ nhân cao thủ chém người như rác, giết người chỉ dùng tới dao,kiếm. quả không hổ danh là :

" Phận nữ nhi gõ phím bình thiên hạ.
Thân anh hùng click chuột định giang sơn".

Tiếc thay 4 cao thủ này liên tiếp liên kết với nhau để hạ thủ các cao thủ đàn em khác trong diễn đàn.
Sau đây là 1 trong những tấm hình mà nhiếp ảnh gia của 4rum đã chớp thời cơ chụp được khi nhóm phò hen đang liên kết hạ sát cao thủ sonwonder.

Còn đây là chân dung của 4 cao thủ của chúng ta

Các cao thủ này thường xuyên lượn lờ trên diễn đàn và các shout box sử dụng các acc khủng có id để chặt chém các đồng đội,bạn bè của mình:
1.lunar:-d
2.tamhonda_rk
3.caongoclan
4.daibangbienxank

Qua 4 buổi off giữa nhóm thành viên HP, mình nhận thấy các cao thủ sau khi bị nhóm phò hen vùi hoa dập liễu áp bức đều có chung 1 tư tưởng là akay và muốn vùng lên nhưng do binh lực và tài trí không đủ nên sau nhiều lần vùng lên vẫn bị dập tắt.
Hôm nay mình lập topic này kêu gọi toàn thể anh chị em có chung tư tưởng và hoàn cảnh như chúng tôi tham gia liên kết chống lại nhóm phò hen
=)).:mad:

Điều kiện:

1. Có đầy đủ năng lực làm chủ bản thân
2. Là thành viên của diễn đàn VBC
3. Phải có xác nhận lỳ đòn bẩm sinh, khả năng chống chịu thích nghi tốt.
4. Phải có chung lý tưởng. Người ta gọi là chí lớn gặp nhau mà. Cái này mình không nói lại nữa.

Những ai hưởng ứng và có nguyện vọng tham gia hãy đăng kí theo mẫu sau:

Họ tên: ....
User diễn đàn:....
Tel:...
Y!H:....
Lới hứa: Sẽ là thành viên tích cực, năng động và sát cánh cùng với nhóm cũng như sự phát triển của diễn đàn VBC

Còn sau đây là những quyền lợi đặc biệt có được khi tham gia nhóm:

1. Biểu tượng nhóm riêng.

2. Một màu riêng không đụng hàng.(Màu này)
3. Được hưởng sự hỗ trợ, hướng dẫn đặc biệt từ nhà tài trợ( cái này sau khi thành công sẽ công bố sau nè .hehe)
4. Tên nhóm : X-V.I.P

Mục đích thành lập nhóm: nhóm được xây dựng và lập nên để thực hiện 2 nhiệm vụ lớn đó là:

1. Chống trả , thi đấu, so tài cùng nhóm phò hen. Quyết không để nhóm phò hen trở thành nhóm dẫn đầu trong các hoạt động.( Thi đua ấy mà ^_^)
2. Giới thiệu diễn đàn,để 4r phát triển hơn nữa,
hướng dẫn mem mới post bài,nhắc nhở thành viên vi phạm,
hỗ trợ mod kiểm soát bài viết của mem. Hỗ trợ M.I.N trong việc quản lí cũng như biên tập,xây dựng diễn đàn.

Thay mặt người lập topic thành lập nhóm kêu gọi mọi người ai có đủ khả năng hãy nhanh tay đăng kí tham gia. Member nào có điều kiện và phương tiện và đang hoạt động tại quê nhà sẽ hoạt động như cộng tác viên của diễn đàn tại địa phương với nhiệm vụ cung cấp và cập nhập tin tức từ địa phương cho diễn đàn.

Còn đây là danh sách thành viên đã đăng kí:
1. Sầu Vô Lệ
2. Sonwonder
3.Dâu Tây
4.yinny.babi3
5.trang_kunkun
6.thanh.tnvb
7.nhochaycuoi_db
8.huangminhjun88
9.Charter Night
10..........Tiếp tục cập nhập
Thân, Sầu Vô Lệ..

Sửa lần cuối:

Naruto_9x

Tình Đắng
bài này lập lên chứng tỏ người lập cũng có chí lớn đấy,thôi thế quyết định thế này,tớ viết đơn từ chức Mod,xin gia nhập nhóm friend để chống lại cái nhóm mới nổi này,he he he

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
tớ ủng hộ ý kiến của mod sầu vô lệ .cho mình đăng ký 1 chân nhé.hjx mod ơi duyệt nhé.tớ có khả năng thik nghi cao lắm :))

Họ tên: Phạm Văn Sơn
User diễn đàn:sonwonder
Tel:............
Y!H: phamson.pvs90

Sửa lần cuối:

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
tớ ủng hộ ý kiến của mod sầu vô lệ .cho mình đăng ký 1 chân nhé.hjx mod ơi duyệt nhé.tớ có khả năng thik nghi cao lắm :))
Đăng kí thì chỉ cần điền thông tin theo mẫu :::)
Họ tên: ....
User diễn đàn:....
Tel:...
Y!H:....
Lới hứa: Sẽ là thành viên tích cực, năng động và sát cánh cùng với nhóm cũng như sự phát triển của diễn đàn VBC.

Dragon_VbFc

A D M I N
nhóm lập ra để tạo sự phong phú cho 4rum, cũng là để đóng góp cho sự phát triển của diễn đàn..!!
e cũng đăng lí 1 chân...
Họ tên:Vũ Văn Thái
User diễn đàn:Dâu Tây
Tel:............
Y!H: changbabymilo_chungtinh_vb249

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Liệu rằng kế hoạch của họ có thành công, liệu rằng nhóm Friend có lặng yên cho họ hành động. Chúng ta hãy ở ngoài theo dõi, chúc họ thành công và có những cạnh tranh công bằng, lành mạnh và không kém phần gay cấn với nhóm Friend. Và cũng mong sẽ có nhiều nhóm khác nữa cùng cạnh tranh với các nhóm còn lại để VinhBaoClub là hội tụ những nhóm mạnh, nhiệt tình.

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Liệu rằng kế hoạch của họ có thành công, liệu rằng nhóm Friend có lặng yên cho họ hành động. Chúng ta hãy ở ngoài theo dõi, chúc họ thành công và có những cạnh tranh công bằng, lành mạnh và không kém phần gay cấn với nhóm Friend. Và cũng mong sẽ có nhiều nhóm khác nữa cùng cạnh tranh với các nhóm còn lại để VinhBaoClub là hội tụ những nhóm mạnh, nhiệt tình.

Mọi người hãy tích cực lên nào... Vote vì 4rum ngày càng phát triển.

taodo

Trùm quậy phá VBC
mình lo cho nhóm MIN quá, thực sự lo quá nhóm MIN đông nhưng ko đoàn kết :))x.xx.xx.xx.x

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Cảm ơn sự lo lắng của táo, đúng là nhóm M.I.N, đông nhất diễn đàn, giờ thấy này, đang run run, không biết có đứng vững được không nữa.

taodo

Trùm quậy phá VBC
nhóm phò hen có 3 anh chàng đẹp rai và 1 mỹ nhân dáng ngon,nhóm mới lập kia lại ngược lại 1 anh đẹp rai và 3 mỹ phẩm à mỹ nhân.nghe vẻ toàn bọn giang hồ,kinh lém,may mà nhóm táo có 1 mình,chạy đc

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
nhóm phò hen có 3 anh chàng đẹp rai và 1 mỹ nhân dáng ngon,nhóm mới lập kia lại ngược lại 1 anh đẹp rai và 3 mỹ phẩm à mỹ nhân.nghe vẻ toàn bọn giang hồ,kinh lém,may mà nhóm táo có 1 mình,chạy đc

Táo chỉ đc cái chém gió thôi. Không cẩn thận 1 mình chấp 3 ấy .

friend_kute

friendkute
Ếu.khổ thân mấy thằng bé.mất mấy trăm nghìn tiền trà đá off và mấy đên thức trắng mới nghĩ ra cái pic hay chủ yếu chống lại nhóm friend.haha.tạm thời nhóm đang trong giai đoạn nghỉ tết đi lễ đầu năm nên cho nhóm này khoảng thời gian tập hợp lực lượng và hoạt động thử.Keke.Chờ sự xuất hiện trở lại cuả nhóm friend nhé.Tự hào khi mình o nhóm friend.lại có đối thủ rùi.

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
úi xời ! cho mấy em ấy xây dựng lực lượng đê.nhóm ta đi chơi đã.bao giờ xong gọi bọn chị nhé.chú nào cũng có lượt,ko sợ mất phần đâu
có lẽ ko dừng tại bờ ao như bức ảnh kia đc.:>:h thui cho chúng nó tắm tí nhỉ.Trời nay nghe vẻ mát đây.
Sonwonder ơi em có bít bơi ko nhẩy????

Dragon_VbFc

A D M I N
ếu ôi...phờ ren đâu hết rồi..có tự tin quá không nhỉ?? nghỉ hay là nghe tên nhom X.V.I.P đã chạy mất dép rồi. :))

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Nhóm X-V.I.P ai cũng đều là cao thủ trong làng bơi lội . Khỏi sợ. Lỳ đòn bẩm sinh rồi ::::):::):::) Không phải xoắn.