Chúc cả nhà Valentine vui vẻ nhé....^^

hp_style

Active member
Mùa Valentines lại về .... chúc cho ai đó hạnh phúc bên nữa yêu thương, chúc cho ai đó còn cô đơn sẽ tìm thấy một bờ vai chia sẻ, chúc cho ai đó sẽ tìm lại được nhau sau những tháng ngày xa cách . . .
Chúc cho ngày lễ Valentines tràn đầy hành phúc, không chỉ là nụ cười mà đôi khi những giọt nước mắt cũng là niềm hạnh phúc ....
Không có tình yêu nào vĩnh cửu, chỉ có những phút vĩnh cửu của tình yêu. Chúc cho những ai đã yêu, đang yêu và sắp sửa yêu sẽ mãi được hạnh phúc ! ! ! ^_^
. . . . . . . . . . .

Còn riêng tớ, xin chúc cho ấy luôn được vui vẻ và hạnh phúc cộng thêm sự may mắn trong mọi việc cũng như trong tình yêu ^^!
Ấy dĩ nhiên là người đặc biệt nhất trong trái tim tớ, vì thế những lời chúc này mình chân thành gửi đến ấy. Mong ấy có thể cảm nhận được tình cảm thật sự của tớ dành cho ấy những dòng tâm sự này :)
Nhiều lúc tớ nhớ ấy rất nhiều, rất muốn gặp ấy, nói với ấy là "Tớ nhớ ấy, nhớ rất nhiều" và siết ấy trong vòng tay ^^! Nhưng khi gặp ấy tớ lại không thốt lên được lời nào . . . :( Không phải là tớ không ju ấy mà vì tớ . . .
Thôi, chỉ cần ấy hiểu, cảm nhận được tình cảm của tớ và ju tớ như lời ấy nói đã là một hạnh phúc rồi :D
Và bây giờ, tớ chỉ muốn nói thêm một lần nữa là "Tớ ju ấy, ju rất nhiều" . . . và mong ấy cũng như thế nhé :)

Thân ái!​

Sửa lần cuối:

hp_style

Active member
Hôm nay có khi mình ở nhà ngủ thôi, buồn lắm ý...có ai tặng hoa và quà cho mình không ...hic hic