Chúc mừng sinh nhật Dragon_VbFc

friend_kute

friendkute
Ngày này 19 năm về trước, một cô bé cậu bé đã khóc thật nhiều để chào đón mình ra đời. Và ngày hôm nay cậu bé ấy chính là Dragon_VbFc,cậu bé ra đời đã làm điên đảo giới teen của chúng ta.Thay mặt ace 4rum chúc thằng em sinh nhật vui vẻ và thành công trong tuổi mới! và đặc biệt cố gắng lừa nhìu mem nữ hơn nữa nhé
Tặng e cái bánh sinh nhật nhé

Thêm ít rượu để tối cho dễ bay

Do chủ thớt nhà ko có mạng nên mình thay mặt chủ thớt thân mời mọi người tối nay 20h có mặt tại bờ hồ thị trấn Vĩnh Bảo để gửi lời chúc mừng tới Dragon_VbFc....

hong ha

HAPPY BIRTH DAY
chúc thái sn vui vẻ.................hp.....................hum nay bận ko về bay đc với thái...............thông cảm cho tớ nha

:D:scup happy birthday to e, cầu mong những gì may mắn nhất, tốt đẹp nhất,hạnh phúc nhất sẽ đến vs e trong tuổi mới nỳ. sn vui vẻ e nhé.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Chúc mừng sinh nhật thằng cu, càng lớn càng xinh để các anh các chị còn theo nhá.

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
ớ ớ. thằng này chả í ới gì mình cả.

Chúc chú sinh nhật vui vẻ hạnh phúc và thành công :)

Híp Say

Sư Cụ Giữ Chùa-Để Tui Tu
Chúc em tuổi mới mạnh khoẻ và thành công em nhé. Triển ít thôi ko mệt lắm em ơi. 2011 rồi nhớ làm thanh niên ngoan nhá em :::)

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
ôi, hôm qua mình đi đám cưới không ol mới chết chứ, sorry ku em nhé, chúc những điều hạnh phúc nhất, may mắn nhất và thành công nhất sẽ đến vơi em nhé =.=

huangmingjun88

[X-V.I.P] - Trùm Giải Trí
Xin lỗi thằng e nha,hnay mới vào 4rom.Dù muộn nhưng vẫn gửi đến chú những lời tốt đẹp nhất.Thêm tuổi mới gặt hái đc nhiều thành công hơn,luôn gặp may mắn trong cs :D