Chúc mừng sinh nhật M.I.N...

NiceDream

Active member
Phải nói là giời thương người cả nhà ạ! NiceDream mất Internet mấy ngày liền, thế mà đúng đến sáng nay, sáng 19/8, tỉnh dậy mở máy định nghe ít music để bắt đầu ngày mới, thì lại thấy có mạng. Thầm nghĩ, có lẽ giời bảo mình là: "Có Internet rồi đấy, mau mau đi chúc mừng sinh nhật một nhân vật đặc biệt đi!". Haiz!
Ngày này tháng này của 25 năm về trước, một em bé chào đời, tưởng như chuyện bình thường ở huyện, nhưng có ai ngờ, bây giờ, em bé ấy đã trở thành "vua" của một vương quốc, có khoảng 3000 cư dân. Hỡi các cư dân của vương quốc VBC, hãy cùng nhau gửi những lời chúc tốt đẹp nhất đến vị vua đáng kính của chúng ta!
Happy birthday to M.I.N!

Sửa lần cuối:

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Xé tem, hum nọ tổ chức roài nhưng mà ko chính hội nên chưa mon men sang. Chúc a tuổi mới sức khoẻ , thành công và may mắn nhé :D.
HAPPY BIRTHDAY TO YOU...

happy birthday to M.i.n chúc anh sinh nhật vui vẻ, chúc anh thêm 1 tuổi thêm nhiều niềm vui, nhiều hạnh phúc, và nhiều thành công.
happy birthday to you
happy birthday to you
...

taodo

Trùm quậy phá VBC
trời mưa,như diễn lại tiếng khóc 25 năm về trước khi cậu bé ra đời.Nhanh thật,giờ nó đã lớn thế này rồi,mình nhớ ngày xưa bế nó,thế mà bây giờ đã có lông tay lông chân hết rồi.Sinh nhật vui vẻ nhé ku

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Chúc chủ xị sinh nhật vui vẻ hạnh phúc. Mau mau kiếm em nào về nấu cơm giặt giũ cho để còn đi ọp với anh em, Chứ thấy Anh ít hoạt động quá :-j

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Hôm trước chúc nhiều rồi. Giờ thôi cũng đc nhỉ? À mà chưa thấy ai tặng quà cho Đức, Thôi thì của ít lòng nhiều:
images

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
chúc mừng sn người iu nhé.chúc anh mau sớm lấy vợ nhé.hihiihihi

làm cái bánh sn cho tình iu nè......................

Sửa lần cuối:

nhoccafe

Chúc Min
thêm 1 tuổi mới
nhiều niềm vui mới
thành công tấn tới
tương lai phơi phới
cuộc đời sang trang mới
có thêm vợ mới
sinh thêm nhiều thế hệ mới...:chika:
HAPPY BIRTHDAY TO YOU...

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Cảm ơn tình cảm của cả nhà. Hic, Nice nâng mình lên cao quá. Ngã là hơi đau đấy.

anhnongdan

Chúc mừng sinh nhật mày nhé.
Chúc sang tuổi mới cò nhiều thành công mới trong công việc và trong cuộc sống.

Nho_QueHuong

hehe chúc chú MIN sinh nhật vui vẻ ,và ngày càng làm tốt vai trò lãnh đạo đưa 4r vững mạnh đi lên nhé

princess_iu_iu

»—¶.¶gøc—¶—¶âÑ—Pr¡nÇeŠŠ
haizzz, lại phải cmsn anh lần nữa, thôi thì lấy lời chúc hum trc ném sang bên này nhá, khỏi phải chúc nhiều, nhanh nhanh kiếm con nào về ở chung tiết kiệm tiền nhà nào!

NiceDream

Active member
haizzz, lại phải cmsn anh lần nữa, thôi thì lấy lời chúc hum trc ném sang bên này nhá, khỏi phải chúc nhiều, nhanh nhanh kiếm con nào về ở chung tiết kiệm tiền nhà nào!
Ếu, kiếm vợ phải kiếm cho tử tế, chuyện cả cuộc đời đấy bác Đức ạ, chớ có vội vì cái lợi trước mắt là tiết kiệm tiền nhà mà vội mà vàng "kiếm con nào" nhá! :)

Nho_QueHuong

hehe em Hà nói chí phải , kiếm vbowj thì phải củ từ , ko là chít đấy , em Hân ko đc sui rại chú Đức nhé kaka