Chia tay Daibangbienxanh !

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
Thông báo cho tòan thể anh chị em VBC miền nam, ngày mai chị Hà sẽ lên SG để chuẩn bị về bắc.
Anh chị em tập trung tại nhà anh Nguyên (nhoccafe) gặp gỡ và chúc chị lên đường thuận buồm xuôi gió nhé.

Thời gian : 14h00 ngày 18/9/2011

Địa chỉ: 19/59 Bình Dương 4, An Bình, Dĩ An, Bình Dương. (gần công viên nước Dĩ An)

Chi tiết LH : Nguyên (nhoccafe): 01663556933

Sửa lần cuối:

Nho_QueHuong

Ô thế em, Hà ko bon chen trong đó nữa ah , nản nhể thôi về Bắc cũng đc cái Lan đang vật vã đợi em đấy:>:h

nhoccafe

Chán quá...gặp em 1 lần rồi lại chia tay...chẳng thể giữ được em ở lại... thôi thì chúc em sẽ gặp nhiều may mắn trên con đường em đã chọn... ngày mai anh em VBC là bữa hoành tráng để chia tay đại bàng về với biển xanh nhé...:rolleyes:

thuthuy

Vào chưa gặp mặt đã về quê rồi, hen gặp lại you ở quê, chúc lên đường bình an. Hôm nay bận đi làm rồi không tiễn you đc, sr nha

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Anh em miền Bắc ơi, chúng ta lại chuẩn bị một bữa tiệc để chào đón người cũ quay về chứ nhỉ?

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
qua gặp mới biết bà chị hâm mộ mình từ lâu :::)
nên mà quyết định ở lại sài gòn thác lạon :::)

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Là sao, có nghĩa là Hà không ra ngoài Bắc này nữa á. Thật hay đùa vậy, trong ấy có sức hút gì mà ghê gớm tới vậy?

Cua Mều

yolee Nguyên chụp mà a có cầm đâu :(

sau khi ghé qua quán thử các món của Cua Mều làm đãi khách thì 1 quyết định nhanh chóng đựơc đưa ra Hà sẽ ở lại sg :::)