[Cuộc thi ảnh] - Vĩnh Bảo đất và người

cao_chén_lên

Đây là cuộc thi chứ có phải chương trình từ thiện hay cái gì đại loại như thế đâu mà mụ phải cảm ơn.... nghe lãng xẹt. Mụ già ngốc nghếch :.hr:

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
Đây là cuộc thi chứ có phải chương trình từ thiện hay cái gì đại loại như thế đâu mà mụ phải cảm ơn.... nghe lãng xẹt. Mụ già ngốc nghếch :.hr:

nhà mi nhiều chuyện thế =.= cám ơn và xin lỗi là nét văn hóa đẹp và điều đó thì lun hiện diện ở ta

Sửa lần cuối:

phamtrongdac

-»(‡ l £ØV€ ¥Øµ ‡ ) »-
hương ơi tăng giải lên đi ko có ai tham gia đâu :D
tăng lên 1 vé đi phẫu thuật chuyển giới ở thái lan đi
khối mem vào đăng ký đấy

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
Xin thông báo tới tất cả các thành viên, do số lượng bài dự thi còn hạn chế nên cuộc thi sẽ kéo dài thêm thời gian nhé. Đây cũng là tạo điều kiện cho các bạn có cơ hội thể hiện tình cảm đối với con người và quê hương mình :)

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Không chơi như thế đâu cưng, làm việc phải uy tín. tốt nhất em cứ giao vé xem phim cho tv trúng thưởng rồi thi đợt 2.hjhj

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
chẳng ma nào tham dự à? Hương ui em đổi tên pic này thành pic chém gió đi. nản toàn tập . . . . . . . .

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
Không chơi như thế đâu cưng, làm việc phải uy tín. tốt nhất em cứ giao vé xem phim cho tv trúng thưởng rồi thi đợt 2.hjhj

chẳng ma nào tham dự à? Hương ui em đổi tên pic này thành pic chém gió đi. nản toàn tập . . . . . . . .

anh có tham gia không mà nói, cuộ thi em tổ chức rất nghiêm túc mà sao mọi người cứ thíc nói tào lao thế nhỉ
không lẽ mọi ng nghĩ em k biết là gì chỉ bít nói nhảm thôi sao

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Nếu là anh, anh sẽ tổng hợp các bài dự thi lên đầu topic. Giờ muốn xem có bao nhiêu bài dự thi cũng phải mở hết 6 trang.

phamtrongdac

-»(‡ l £ØV€ ¥Øµ ‡ ) »-
hương ơi đổi ngày dự thi à thế tớ đổi bài được ko mà cậu cho tăng số lương ảnh lên từ 1-10 cái đi thế mới bõ công chụp chứ :D

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
hương ơi đổi ngày dự thi à thế tớ đổi bài được ko mà cậu cho tăng số lương ảnh lên từ 1-10 cái đi thế mới bõ công chụp chứ :D

nếu số lượng ảnh dự thi của các bạn nhiều thì đề nghị lập 1 pic riêng với tiêu đề [bài dự thi] nhé . thân !

Nho_QueHuong

vụ này ngon ta hjx mình xa quá đành bó tay .com

Chúc cuộc thì thành công rực rỡ ,sang năm về ta sẽ thi

Sửa lần cuối:

A.ONLY

DESIGNS.VN

911

Super Moderator
nhà thờ nhin trông rất quen
duy : e ở đâu của vb thế?
hương : cos muốn anh sửa đổi topic thành 1 topic dự thi chính thức ko> nhìn nhu thế này nản quá

A.ONLY

DESIGNS.VN
nhà thờ nhin trông rất quen
duy : e ở đâu của vb thế?
hương : cos muốn anh sửa đổi topic thành 1 topic dự thi chính thức ko> nhìn nhu thế này nản quá
em ở trung lập nhà thờ đó ở trung lập anh ak gần nhà hương đó

phamnhung

Member
THCS cao minh.jpg
Mình xin dự thi bằng tấm ảnh chụp nhân ngày khánh thành trường THCS Cao Minh ngày 07/9/2011.
Đây là ngôi trường được xây mới hoàn toàn theo tiêu chuẩn quốc gia với kinh phí 16 tỷ đồng do Công ty cổ phần Him Lam tại TP.HCM tài trợ.

Sửa lần cuối: