Dự kiến kế hoạch của chương trình TIẾP SỨC MÙA THI cho sĩ tử Hải Phòng ^^

NiceDream

Active member
Như anh admin đã đề cập, sau đây là đề cương chương trình đưa ra để cả nhà thông qua!
1. Nội dung chương trình: Hỗ trợ các sĩ tử của Hải Phòng nói chung và Vĩnh Bảo nhà mình nói riêng trong kì thi Đại học sắp tới! Cụ thể là các vấn đề: chỉ đường, tư vấn chỗ ở, khích lệ và động viên tình thần sĩ tử...
2. Thời gian dự kiến: Từ 1-10/7/2010
3. Lực lượng tham gia: Đội gồm 15 người trở lên!
4. Khu vực hoạt động dự kiến: Bến xe Gia Lâm!
5. Thời gian đăng kí tham gia: từ 8-25/6/2010
6. Thời gian gặp mặt bàn bạc, phân chia nhiệm vụ: dự kiến 30/06/2010
Cả nhà xem xét, bổ sung và nhiệt tinh ủng hộ nhé! Vì còn rất nhiều vấn đề cần lên kế hoạch cụ thể nên mong mọi người sẽ sớm đăng kí tham gia để BQT có định hướng kịp thời!
Hãy góp phần giúp đỡ để các sĩ tử quê mình sẽ đạt được kết quả tốt nhất!!!
:D:D:D

Sửa lần cuối:

Naruto_9x

Tình Đắng
em đăng kí nhé chị,em là Đỗ Văn Dương,sv đh công nghệ-đhqg HN,sdt của em là 01649587203 nhé,hoặc nick chat nè anhmaiditim_mottinhyeuthamkin,có gì pm cho em nhé

NiceDream

Active member
Các bạn của em, rủ được ai rồi, cũng gọi các bạn đăng kí đi nhé! Tích cực đi đầu và làm nóng không khí lên nào!!!

Naruto_9x

Tình Đắng
đc rồi,bà chị em đây,nhưng bà không ghi danh trên 4rum thôi

em đk hộ,còn bạn em em sẽ gọi chúng nó đk
chị yên tâm

NiceDream

Active member
Tốt rồi, vậy là đã có một số lượng nhất định. Anh trantuancntt có thể kêu gọi được ai nữa thì cố gắng kêu gọi nhé!

hp_style

Active member
Hi, sẽ cố gắng gọi thêm , mà phải là mem vb mới dc, hay là ở đâu cũng dc, Anh gọi đứa bạn cùng lớp ở Hà nội đi cùng dc ko? he he

NiceDream

Active member
Ôi càng tốt, nếu họ nhiệt tình tham gia. Có người Hà Nội sẽ giúp được nhiều việc nữa mà! Hoan nghênh, hoan nghênh nhé!

NiceDream

Active member
Uh, sẽ có một buổi họp trực tiếp hoặc chat group dự tính vào hôm 30/6 để bàn bạc và phân chia nhiệm vụ em ạ. Mọi người ơi, nhiệt tình ủng hộ nhé!

Naruto_9x

Tình Đắng
em học tuy không giỏi lắm nhưng những hoạt động thế này em thích lắm,:D,nhiệt tình đi mọi người