DomCao thi Mr VB lần 2 - lần này không được giải Mr thề không thi nữa!!!

Domcao

Hello everyone,
Lần này Domcao lại tái xuất cuộc thi Miss & Mr Vĩnh Bảo, với tinh thần mang lại không khí trẻ trung - hot hơn cho cuộc thi giữa giai đoạn mùa đông này. Mong nhận được sự cổ vũ và ủng hộ của các mems.
Nick: Domcao
Yahoo:caoxuantu3000
Ngày sinh: 16/12/1982
Chiều cao: 170cm, cân nặng: 65 kg
Cựu học sinh PTTH Vĩnh Bảo khóa 1997-2000
Hiện đang sống và làm việc tại TP Hải Phòng
Ảnh dự thi (chụp ngày 31/7/2010)

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
chụp thì fair lịch sự mặc quần dài ko thì mặc đồ bơi nhé ông anh.may cho anh là có vợ con rùi ko khối gái nó theo đấy

Ha vnview

ÔI, em giật hết cả mình....kết bộ CK của anh rồi....hoành tá tràng quá :):):):),ủng hộ cho anh Domcao 1 phiếu.

taodo

Trùm quậy phá VBC
em thích kái này,thích thích,mình khả năng phải độc hơn mới mong dành giải được,áo da quần da thôi:rolleyes:

otcay29

Ảnh đẹp vô đối thật rồi, thông cảm giữa mùa đông nhận kiểu ảnh này vì ông bạn chup hồi tháng 7, nhưng eo ôi đợi khi nào có cuộc thi QUÝ ÔNG BÃI BIỄN thì jiont đi, ngày đó tui vote cho ông, chứ giờ thì đang mùa đông ông khoe hàng dữ vậy, may mà......

Domcao

Thanks mọi người ủng hộ. BTC thông báo ảnh không quá 6 tháng, nên mình nghĩ ảnh hợp lệ. cuộc thi sắc đẹp nào cũng có phần đồ tắm mà, nên mình tin các mem ở VBC cũng sẽ hào hứng đón nhận tiết mục này giống như các cuộc thi sắc đẹp khác. Mà ở huyện VB, mình nhớ từ cuộc thi học sinh thanh lịch năm 1995 đã có phần trình diễn áo tắm rồi, hồi đó mình học lớp 8. Mình muốn cuộc thi thêm phần hot, như đã nói khi giới thiệu. Cám ơn các bạn đã cổ vũ.