[Góp ý] Có cần hay không 1 forum vinhbaoclub.com

taodo

Trùm quậy phá VBC

Diễn đàn đã thành lập được gần 3 năm,từ vài thành viên từ thủa mới lập tới bây giờ chúng ta đã có hơn 5000 thành viên,nhưng thực sự từ trước tết năm 2012 đến giờ diễn đàn vinhbaoclub coi như bị bỏ ngỏ,tv vẫn đăng nhập nhưng không còn hứng thú như trước.Đã biết bao lần cải tổ,bao lần đổi mới nhưng cũng không có hứng tích cực nào cho diễn đàn cả.Suốt gần 3 năm qua,các bạn đã cố gắng xây dựng lên 1 tập thể người con Vĩnh Bảo lớn mạnh,các bạn có tiếc công sức các bạn bỏ ra hay không ? Theo mình nghĩ,các bạn cũng không hề tiếc những gì đã đóng góp cùng tập thể này,mà các bạn tiếc cho 1 tập thể lớn mạnh ngày càng suy sụp

Vẫn còn đó những người anh chị em,vẫn còn đó những sự thân quen,vui đùa qua những buổi offline,qua những buổi tình nguyện,qua những hoạt động tập thể,nhưng khi gặp nhau trên forum,đã không còn thường thấy nhau nữa.

Sau gần 3 năm,sự đổi mới trong diễn đàn cũng không có,ko có sự mới mẻ,đổi mới trong diễn đàn.Các ý kiến nêu lên bị bỏ ngỏ,các box hay bị lãng quên.Vậy cái cần ở đây là gì ?

Nói có vẻ là cầu kì này nọ,nhưng thực chất chỉ cần tập thể đồng lòng thì sẽ xây dựng được 1 tập thể lớn mạnh,cũng cần đó ít nhất 1 người khơi dậy nguồn cảm hứng cho thành viên tham gia.Nhưng khi cần thì lại chẳng có.

Vậy..có cần hay không 1 forumvinhbaoclub.com - nơi đã từng là nguồn cảm hứng của biết bao thành viên.Theo bạn,bạn ý kiến thế nào ?

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Một cánh én nhỏ chẳng làm nên mùa xuân
Rủ nhau én về theo làn nắng ấm dần

Sửa lại nhà, sắm lò sưởi ........... Hoặc là theo bầy tìm nơi tránh rét.

911

Super Moderator
nói thật nhé !!!! cái vụ này rẩt găng , cải tổ cái kiểu phong kiến thì đến khi nào mới đổi mới dc
rắn ko đầu . ngoe ngoe cái đuôii . đi đâu bay jo?>

taodo

Trùm quậy phá VBC
Vẫn tiếp tục nhận ý kiến từ phía ban lãnh đạo và nhân dân toàn Việt Nam

anhnongdan

Mình nghĩ không cần thiết phải cải tổ gì cả. Bộ máy cũ vẫn chạy ngon mà, mình không chê gì khả năng làm MIN, MOD, SMOD.. của các bạn, nhưng mà mình nhận thấy một điểm là thời gian các bạn ol trong diễn đàn hơi hạn chế, không có mấy topic mới nào để mọi người cùng thảo luận, hơn nữa cả là sau mỗi lần tình nguyện bản thân MIN hay MOD cũng không có cái topic nào gửi lời cảm ơn tới thành viên trong VBC (cái này các bạn đừng có nghĩ là bản thân mình làm cao, vì mình thấy lời nói đôi khi là động lực, là tinh thần cho ace). Mong MIN, MOD...mỗi ngày bỏ chút ít thời gian vào VBC, chăm sóc cho đứa con tinh thần, hoặc không thì phân công nhau nếu bận quá. Qua đây mình cũng gửi lời xin lỗi tới mọi người vì vụ offline hè vừa rồi không tham gia được, vì về nhà có bận đột suất, chỉ đi được có buổi sáng.
Một lần nữa chúc cho BQT VBC sức khỏe, gia đình VBC ngày càng thân thiết và vững mạnh :)

Sửa lần cuối:

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Đấy..! Cứ đà đà như mấy pic kiểu này, còn thấy âm ấm lên tý...

Thiết nghĩ một điều đơn giản. Chúng ta chung tay, cùng nhau chuản bị 1 mùa giải bóng đá hè 2012. Hâm nóng bầu không khí, tạo tiếng tăm với cộng đồng.

taodo

Trùm quậy phá VBC
Cũng không ảm đạm lắm phải không,vẫn còn đó những thành viên thân quen,vẫn đăng nhập và chuyện trò như ngày nào,chỉ là chatbox hơi ảm đạm và không nhiều pic mới cho chúng ta.Số nhiều là ta có thể hâm nóng diễn đàn rồi đấy.

Nho_QueHuong

Mình thấy thời gian gần đây 4r của chúng ta hình như chỉ còn lại cái tên ,BQT thì đa số ko quan tâm đến 4r , các mem thì chán nản ,và đặc biệt là Admin thì khá lâu rồi ko doái hoài gì đến 4r , chỉ cần như vậy thôi đã đủ làm 4r ngày một đi suống , thiết nghĩ muốn phát triển 4r ,cái quan trọng nhất là sự đoàn kết , mỗi người cô gắng 1 chút , gạt bỏ đi 1 chút tự ai cá nhân , cùng nhau xây dựng lại , còn thành viên BQT , xem xét lại , có những tv bqt , từ ngày đc bổ nhiệm chưa hề có các hoạt động theo trách nhiệm của mình trên 4r, Admin vì lí do nào đó mà ko onl đc , hay vì 1 cái gì đó , BQT lên ngồi lại nói chuyện thẳng thắn với nhau , làm đc thì phải ntn , còn ko thì dù là bất cứ ai đi chăng nữa thì chúng ta cũng cần vì sự phát chiển của 4r mà đưa người có trách nhiệm và có thời gian lên thay , không vì cả nể mà ko làm , ,mong mọi người cùng chung tay vì 1 vbc vững mạnh ,:Thanks

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Anh Hưng ứng cử lên làm B-MIN đi, em xin làm xuất C-MIN phụ tá cho anh. Còn A-MIN thi thoảng lên lo liệu phần kỹ thuật là ổn rồi..

Nho_QueHuong

Thanks chú Sơn nha , nhưng anh mù CNTT anh lêu ra ý kiến để mọi người vào bàn bạc , tìm ra giải pháp thôi , anh làm cái chân mem là ổn rồi :x

phamtrongdac

-»(‡ l £ØV€ ¥Øµ ‡ ) »-
em sẽ close toppic tại đây vì ko có giá trị về mặt chính trị và hoạt động của diễn đàn:confused:
11954453151817762013molumen_red_square_error_warning_icon.svg.med.png

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
suốt ngày ý kiến, hài vãi =))
nốt cái pic này thôi nhá, ai mà lập pic ý kiến cải tổ kiểu biết trước kết quả thế này nữa là biểu tình đấy nhá =))

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
buồn quá vbc ơi, đến bao giờ mới được như xưa. lâu rùi chẳng thấy ma nào onl vậy ;):dap: