[ Góp ý ] off tất niên

bình chọn có nên tổ chức buổi offline tất niên 2012

• Bình chọn: 11 55.0%
  • không

Bình chọn: 9 45.0%

• Số thành viên bình chọn
    20

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Theo tớ, nếu họp trước tết là rất khó vì các bạn ở xa chưa về kịp và trước tết bạn còn bận rộn công việc nhà cửa rồi tết niên ở gia đình...ta nên quyết theo ngày truyền thống là ngày mùng 5 tết thì đông đủ ACE hơn. Và địa điểm là trung tâm huyện(như cầu mục hay bưu điện... chẳng hạn) vì ai cũng có thể biết chỗ đó.

theo mình có 2 ngày thích hợp giao lưu là tối giao thừa ACE -MB đi coi bắn pháo hoa tại NBK giao lưu với ACE=MN coi bắn pháo hoa tại trung tâm thành phố để MB thấy đc không khí tết MN và MN thấy đc không khí tết tại quê nhà
hoặc ngày mùng 5 tết ban ngày sau khi ACE -MB đi chúc tết xong tối MB-MN giao lưu.
Chúng ta vì mình hay vì người nghèo ???

taodo

Trùm quậy phá VBC
Chính vì lý do đến giờ ý kiến đưa ra off tất niên thành viên còn chưa thống nhất được nên làm sao có thể đưa ra được lịch trình cụ thể ? off tất niên chỉ mất có 2 đến 3 tiếng đồng hồ mà tv còn người muốn tổ chức người không muốn thì nghĩ gì đến việc có được cả buổi sáng để đi tặng quà đây.thế nên tôi mới chờ ý kiến từ các thành viên.Có phải 1 người quyết được là cả diễn đàn nghe theo đâu.Các bạn thấy,tôi lên kế hoạch không chỉ 1 hay 2 lần,nhưng sự ung hộ của các bạn thì sao ? không hề có.Và đến lúc thành viên muốn tham gia thì thấy kế hoạch không được diễn ra vì các bạn không hề muốn tham gia lại đổ hết trách nhiệm vào đầu người lên lịch.Vậy theo các bạn,làm thế nào để thỏa mãn được ý của các bạn đây ? Topic hỏi ý kiến các bạn trước khi lên lịch cũng có,topic lịch trình hoạt động cũng có.Đã bỏ cái tôi đi vì tập thể chung nhưng còn các bạn thì sao ?Miễn bình luận.