[Giao lưu] Trò chơi - Điều ước với bụt...

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
huy chương thì sẽ có còn màu vàng thì mua sẵn sơn đi con ah

bụt ơi,vợ yoolee của con có khỏe ko bụt =))

sắp chết vì tức rồi con ạ

bụt ơi, bây giờ con không muốn làm người nổi tiếng nữa thì phải làm sao :( (con trót chém gió thành bão rùi :(()

taodo

Trùm quậy phá VBC
sắp chết vì tức rồi con ạ

bụt ơi, bây giờ con không muốn làm người nổi tiếng nữa thì phải làm sao :( (con trót chém gió thành bão rùi :(()

con cứ chăm sóc tốt bé yoomulgo và phụ quân táo của con là hết nổi tiếng ngay.X_X

Bụt ơi,vợ yoolee ở xa con quá,bụt lôi vợ con về hộ với =))

princess_iu_iu

»—¶.¶gøc—¶—¶âÑ—Pr¡nÇeŠŠ
con cứ chăm sóc tốt bé yoomulgo và phụ quân táo của con là hết nổi tiếng ngay.X_X

Bụt ơi,vợ yoolee ở xa con quá,bụt lôi vợ con về hộ với =))
vậy để bụt thay con chăm sóc bé nhé
Bụt ơi khi nào thì con trở thành tỷ phú ạ?

phamnhung

Member
Chỉ cần con giàu hơn thằng bồ nó là được :))

Bụt ơi,con nên lấy vợ đẹp hay vợ giàu đây :-?

Nên lấy vợ giàu con ạ, giàu nhìu tiền đi thẩm mỹ viện chỉnh sửa là đẹp như hoa hậu thui :))

Bụt ơi con muốn trẻ lại 5 tuổi :))

Sửa lần cuối:

anhnongdan

Nên lấy vợ giàu con ạ, giàu nhìu tiền đi thẩm mỹ viện chỉnh sửa là đẹp như hoa hậu thui :))

Bụt ơi con muốn trẻ lại 5 tuổi :))
Con đừng chơi với những đứa bạn nào bằng tuổi hay ít tuổi hơn con, mà hãy kết bạn với những người hơn con 5 tuổi :))
Bụt à, Con ước gì tụi con gái VBC, bạn nào cũng chống ề hết =))

anhnongdan

Cảm ơn con như thế thì chỉ khổ BỤT thôi
Bụt ới,con ước bụt cho ae VBC được chiêm ngưỡng dung nhan của bụt ;):dap:
Khổ gì chứ, khổ mấy với chị em VBC thì Bụt cũng chịu được =))
Anh em VBC mà chiêm ngưỡng được dung nhan của Bụt thì cái tinh thần chị em VBC chống ề là cái chắc :))
Bụt này, Bụt làm thế nào cho mấy chị em VBC đăng ký thì MISS thì tung hàng hết cho anh em xem đi chứ, găm hàng lâu quá :chika:

Lâm lilac

Magnae!
Khổ gì chứ, khổ mấy với chị em VBC thì Bụt cũng chịu được =))
Anh em VBC mà chiêm ngưỡng được dung nhan của Bụt thì cái tinh thần chị em VBC chống ề là cái chắc :))
Bụt này, Bụt làm thế nào cho mấy chị em VBC đăng ký thì MISS thì tung hàng hết cho anh em xem đi chứ, găm hàng lâu quá :chika:

Cứ chờ dài dài đi.......
Chưa hết hạn dự thi mà ^^

Bụt ơi.....! Bụt!... Khi nào con thực hiện đk ước mơ của mình vậy?

friend_kute

friendkute
Con cứ đâm đầu vào bão ấy, vì nhân gian có câu trời không chịu đất thì đất phải chịu trời thôi :))
Bụt à ơi, con muốn chém gió thành bão :chika:
Vậy thì con :-c gặp táo hoặc Hương nhé....
Bụt ơi,con muốn Hương dê tán đổ anhnongdan x.x

anhnongdan

Vậy thì con :-c gặp táo hoặc Hương nhé....
Bụt ơi,con muốn Hương dê tán đổ anhnongdan x.x
Hương dê mà tán đổ anhnongdan thì các anh em VBC còn lại lại đánh nhau tơi bời thì chết, cái này Bụt không hòan thành được đâu con gái rượu của Bụt à :(
Bụt ới ời ơi, con muốn friend_kute biến thành cái Xe Lu ngay lập tức, phải ngay và luôn đấy Bụt, chứ con là con không đùa đâu =))

Vợ của Gió

Hương dê mà tán đổ anhnongdan thì các anh em VBC còn lại lại đánh nhau tơi bời thì chết, cái này Bụt không hòan thành được đâu con gái rượu của Bụt à :(
Bụt ới ời ơi, con muốn friend_kute biến thành cái Xe Lu ngay lập tức, phải ngay và luôn đấy Bụt, chứ con là con không đùa đâu =))
Gượm hãng con ,để bụt đúc xong hai cái bánh xe đã chứ.Trong lúc bụt đang bận ,bụt ghét nhất là thằng nào léo nhéo đấy !

Bụt ơi,con muốn anh gió nhà con có râu quai nón .Giang hồ họ bảo có râu quai nón iu ác lém

Gượm hãng con ,để bụt đúc xong hai cái bánh xe đã chứ.Trong lúc bụt đang bận ,bụt ghét nhất là thằng nào léo nhéo đấy !

Bụt ơi,con muốn anh gió nhà con có râu quai nón .Giang hồ họ bảo có râu quai nón iu ác lém

Đơn giản thôi con à.... trước mắt thì con cứ tạm yêu anh chơi_hay_nghỉ_đây trước đã nhé.... :D

Bụp ơi, con ước vợ của gió đổi tên thành vợ của chơi_hay_nghỉ_đây.

Vợ của Gió

Đơn giản thôi con à.... trước mắt thì con cứ tạm yêu anh chơi_hay_nghỉ_đây trước đã nhé.... :D

Bụp ơi, con ước vợ của gió đổi tên thành vợ của chơi_hay_nghỉ_đây.
Ầu ,con gọi tên bụt sai rồi kìa
Vợ của gió là vợ của gió ,con định quyến rũ vợ người sao?
Chết đó ,ước cái gì khác đi con :(

Bụt ơi,con muốn ăn cơm tấm trộn ngô .Con đói rồi....

Oo_leebikent_oO

Ầu ,con gọi tên bụt sai rồi kìa
Vợ của gió là vợ của gió ,con định quyến rũ vợ người sao?
Chết đó ,ước cái gì khác đi con :(

Bụt ơi,con muốn ăn cơm tấm trộn ngô .Con đói rồi....

Hắc hắc.... Vậy con chuyển sang ở với bụt đi:::)

Bụt ơi, Con muốn tất cả điều con mong muốn đều trở thánh sự thật.:::)