hình ảnh mới nhất về đám cưới anh AS.ROMA

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Tình hình máy ảnh của mình chả có mấy. Ông phó nháy mải uống rượu, chả chịu chụp gì cả. Chán quá, clip cũng ko có. Phải phạt thật nặng mới đc

trang_kunkun

X-V.I.P
hix anh sơn ui...a send e mấy cái ảnh e chụp trong máy anh đi ảnh e,chị hồng hà vs chị bình ý...gửi e đi mezing e là trang kunkun nha...mà hum ý e có quay clip = máy của a mà...a tìm xem chán k có ảnh của e :confused:

cả nhà nhìn này chị bình nhìn anh việt ác man chưa :::):cool:

Sửa lần cuối:

Nho_QueHuong

em Trang nhể , cái ảnh đó rõ ràng là đang tình củm nhau , liếc mắt đưa tình , trứng cứ rành rành mà còn cãi đc choá ;)) nản thật , em Bình mau mau khai ra đê:)):))

cả nhà nhìn này chị bình nhìn anh việt ác man chưa :::):cool:
chị thua emm rùi:)

em Trang nhể , cái ảnh đó rõ ràng là đang tình củm nhau , liếc mắt đưa tình , trứng cứ rành rành mà còn cãi đc choá ;)) nản thật , em Bình mau mau khai ra đê:)):))
thui được rùi để em nói... sự thực là e đang nhìn 1 anh bên cạnh anh Việt đấy( bí mật nhé, em chỉ nói với 2 người thôi đấy:)))

Sửa lần cuối:

phamtrongdac

-»(‡ l £ØV€ ¥Øµ ‡ ) »-
up thêm video 1 trái tim 1 tình yêu của anh việt này toàn nhìn vào chị hoài xong hát thui chít nhé :::)

anhnongdan

Đội bê lễ toàn các Ku 9X, mỗi mình 8X, trông già chát, già rồi không theo kịp tụi trẻ bây giờ.

up thêm video 1 trái tim 1 tình yêu của anh việt này toàn nhìn vào chị hoài xong hát thui chít nhé :::)
Xem lại cũng thấy mình già rồi mà vẫn còn máu ghê, đây là lần đầu tiên lão nông hát trong đám cưới đấy, dù sao cũng mừng thằng bạn đi lấy vợ.

Sửa lần cuối:
Đội bê lễ toàn các Ku 9X, mỗi mình 8X, trông già chát, già rồi không theo kịp tụi trẻ bây giờ.

Xem lại cũng thấy mình già rồi mà vẫn còn máu ghê, đây là lần đầu tiên lão nông hát trong đám cưới đấy, dù sao cũng mừng thằng bạn đi lấy vợ.
anh hát hay mà, nhiều tuổi hơn nhưng mà trẻ a à:)

trang_kunkun

X-V.I.P
haizz...lại chặt chém nhau đêy đã thế a tráng đâu ảnh chị bình đâu cho cả nhà chiêm ngưỡng và nhận xét..hêhhe