Hình ảnh tiếp sức mùa thi đại học năm học 2010-2011 của diễn đàn Vinhbaoclub.com

force_pt

Q force

hong ha

lớp chị hoài vịt ah..................................chị ơi em cũng muốn đc như chị............nhưng trường em ko có..........................(*):buon

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Ảnh đẹp, Người đẹp, Hành động đẹp. Cảm ơn các bạn trên HN rất nhiều.

taodo

Trùm quậy phá VBC
Những hình ảnh thật ấm áp và thân thiện.Cảm ơn tất cả mọi người rất nhiều .

friend_kute

friendkute
Hix.mình về chuyển về quê mất rùi không thì cũng đi tiếp sức cùng mọi người.
Chúc mọi người thành công

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Những hình ảnh đẹp trong chiến dịch "Tiếp sức mùa thi 2011" của diễn đàn. Tuy còn rất nhiều thiếu sót, khó khăn trong năm đầu tiên, nhưng chúng ta cũng thu được rất nhiều kinh nghiệm cho những năm hoạt động tiếp theo. Cảm ơn các tình nguyện viên, cảm ơn các thành viên đã góp công góp sức trong đợt tình nguyện này. Hy vọng hoạt động này của chúng ta sẽ được duy trì và hoạt động tốt trong những năm tiếp theo.

hoaivitkute

Moderator
gì vậy???????????????? em ấy đang ???????????????????????? :die:

nắng wa....phải dùng bản đồ che...........................

có rất nhiều chuyện không hay đã xảy ra.......nhưng tất cả đã cùng cố gắng.....cùng nhau tháo gỡ....để hoàn thành tốt nhiệm vụ.....cảm ơn MIM....cảm ơn tất cả mọi ng.......chúng ta cùng cố gắng để mùa thi năm sau tôt hơn nhé......TÔI YÊU CÁC BẠN

Sửa lần cuối:

hoaivitkute

Moderator

Các bạn ơi, có ai biết thông tin về anh chàng sinh viên tình nguyện kia không ??? :rolleyes:

ay oi....Sơn đẹp trai của tớ đã cóa chủ ui nhe...........hok phải ng vĩnh bảo nhà mềnh nhưng nhiệt tình nhắm.....

Em Hoài như kiểu đi biểu diễn thời trang nhỉ

Chỗ nào em cũng làm dáng à..nản toàn tập
ng ta chỉ làm dáng khi rảnh thui.......nhiệm vụ cao cả vẫn là trên hết........hứ hứ.......

Sửa lần cuối:

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Ai như cố Thắm nhà mình :X:X:X

dạo này xinh gái quá. Mà sao lại biết đường đi cùng nhóm nhỉ.