HĐ cuối năm: Kế hoạch chương trình thăm hỏi tại "Trại điều dưỡng tâm thần Vĩnh Bảo"

hoaivitkute

Moderator
Họ & Tên: phạm văn hoàng
Số Điện thoại liên lạc: 01665815789
Nhóm muốn tham gia : Bên ngồi điểm danh cho đủ :>

p/s 8h em lên...X_X

thế ở nhà đi kung, chị ko mượn đâu..........nản

nản là nản là nản là nản là nản là nản là nản là nản là nản :confused:

nản mà chả phải đi à....em đội trưởng đội tắm nữ, ko đi thì ai làm..................:mad::mad::mad::mad:

lên cho cả nhà mình vào dk nao.................

Sửa lần cuối:

gakonlonton

lâu lắm ui không ghé thăm diễn đàn, nhiều hoạt động sôi nổi quá, hi vọng hoạt động này mình về kịp để tham gia cùng mọi ng

hoaivitkute

Moderator
lên cho cả nhà mình vào đk nào..........haizzzz....sao ỉm thế này nhể.............

lâu lắm ui không ghé thăm diễn đàn, nhiều hoạt động sôi nổi quá, hi vọng hoạt động này mình về kịp để tham gia cùng mọi ng
có về không mà đòi tham gia hả.............................

Sửa lần cuối:

chuoi10691

CÔ ĐƠN
lêm nào không khí ảm đạm quá. tình hình là rất tình hình chị vịt ak. lôi pic lên cho mọi người cm

As.Roma

God Father BONANO..!!!
As.roma lên truyền sinh lực đây..!

Tối hôm trước, tất cả tập chung off ẹp bờ hồ gặp gỡ cho vui rồi về hết tiệm anh ngủ. Sáng dậy đi 1 thể..... Anh mới có thêm 2 thằng em làm cùng Tiệm. Chắc lôi đi được đó. Tam thời dk 1 chân.

hoaivitkute

Moderator
As.roma lên truyền sinh lực đây..!

Tối hôm trước, tất cả tập chung off ẹp bờ hồ gặp gỡ cho vui rồi về hết tiệm anh ngủ. Sáng dậy đi 1 thể..... Anh mới có thêm 2 thằng em làm cùng Tiệm. Chắc lôi đi được đó. Tam thời dk 1 chân.

đấy.....tinh thần phải như anh AS, đúng là sắp lấy vợ có khác....hehehe.....
tối hôm đó anh em nhà mềnh kéo nhau đi xuống nhà thờ Nam Am chơi giáng sinh, ui về quán anh "ngủ tập thể"...mai đi cho có khí thế........hahaha

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Chỉ có thuyền mới hiểu được biển..... Up liên tục để gia đình ta biết lịch....