[HĐ T8] - Kế hoạch chương trình thăm hỏi tại "Trại điều dưỡng tâm thần Vĩnh Bảo"

As.Roma

God Father BONANO..!!!
mm. Anh thuê nhà chủ yếu đeer tiết kiệm cho VBC
Ko mất phí khi off ẹp
Chú chả hiểu gì cả. Mọi người ai đi được thì tập chung nhé

dvhieu

Member
Tất cả các TNV VBC ngày mai tham gia tình nguyện sẽ có cơ hội sở hữu những chiếc ôtô đẹp long lanh hiệu "gấu bông" Tân Liên chính hiệu :-"

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Tiến với trang chém nhau đấy ah? Mai gặp nhau rủ nhau vào bóng mát chém tiếp nhé.

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
chương trình thăm hỏi tại "Trại điều dưỡng tâm thần Vĩnh Bảo" diễn ra thành công trên cả sự mong đợi. cám ơn các thành viên đã tham gia nhiệt tình. toàn bộ ảnh ngày mai sẽ post :D:scup

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
chương trình thăm hỏi tại "Trại điều dưỡng tâm thần Vĩnh Bảo" diễn ra thành công trên cả sự mong đợi. cám ơn các thành viên đã tham gia nhiệt tình. toàn bộ ảnh ngày mai sẽ post :D:scup

Phọt luôn đi anh ơi =p~

...............................................

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Híc, đang định đăng kí thì hoạt động kết thúc rùi. Thui đành chờ tháng 8 năm sau vậy. Hjc hjc.

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
post ảnh ah....................post mấy ảnh tắm cho bệnh nhân nha anh.............:::)

sau khi tắm cho bệnh nhân xong, có 1 số thành viên quá khích tự tắm cho nhau"có nên post ảnh này ko nhể" he he . . . . . . . . .............:::)

Sửa lần cuối:

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Post đi a.post để thể hiện tinh thần đoàn kết,giúp đỡ lẫn nhau của ace VBC...

Tôi cũng đi giúp đỡ bệnh nhân. Nhưng mình chưa khi nào hiểu là "lẫn nhau". "lẫn nhau" là có đi có lại. Điều này chứng tỏ Lan em cũng đc cái gì đó rồi.......