[HĐT2] - Hoạt động tại TT Điều dưỡng người tâm thần Hải Phòng (xã Dũng Tiến)

friend_kute

friendkute
VBC giờ này mở máy ra thực sự mình đã mất đi tâm huyết không còn được như trước ,ngày trước mở máy ra là tự mình phải đăng nhập vào VBC ngay nhưng giờ ko còn thói quen đó hình như nó đang dần dần mất đi . cá nhân mình mong muốn diễn đàn vinhbaoclub.com hãy đứng đậy và làm lại bằng tâm huyết và lòng nhiệt tình của những tràng trai cô gái vĩnh bảo ,để một vĩnh bảo có một tiếng nói riêng ,với lại đội ngũ BQT của mình cần xem lại .chẳng phải ở đâu xa ,các bạn thử xem diễn đàn VBF hoạt động như thế nào .cảm giác họ chuyên nghiệp hơn chúng ta rất nhiều. amind .thì mỗi người một viêk mob cũng vậy .ở đây thi cứ mang theo kiểu tự tôi lập ra thì tôi quản lí đến bao giờ mới khá được ,mà phát triển được .vì vậy mà diễn đàn mới như vậy ,đó là căn bệnh của VBC đó .tìm thuốc mà chữa nó đi cả nhà ,thôi nói đi nói lại dài dòng. vì tính tập thểchuws dừng vì cá nhân mà ảnh hưởng mọi người .ĐÂY LÀ DIỄN ĐÀN CUẢ NGƯỜI CON VĨNH BẢO CHỨ KHÔNG PHẢI CUẢ RIÊNG AI.vì vậy ai có tài ,thực sự thi có thể làm BQT, chứ không nên đưa ra cái tôi cá nhân ở đây được ,đấy là ý kiến cá nhân mình , giúp moi người tham khảo
Hầu hết mọi người đều như e cả thôi,nhưng nói cũng chỉ bằng thừa khi người có quyền quyết định cao nhất ko làm.Thuốc thì có rồi nhưng mà ko uống thì phải chịu thôi.Thành viên VBC đang mất dần rùi.........