hihi

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Giá mà em hỏi cách đây khoảng chục năm, thì có phải anh cũng đang học THCS không cơ chứ. Giờ em hỏi thì già thật rồi.

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Chà ! học trung học cơ sở à,Em giỏi nhỉ,trước bằng Em anh không biết máy tính là gì,huống chi có thể đăng ký tài khoản vào trang web như Em thế này.chịu khó ghé thăm diễn đàn Em nhé,chúc vui vẻ

thằng e zai e mới học lúp 2 mà chơi đủ thứ game! au, bom, vl ... con nít thời nay gê lúm!! 9x sắp xuống cấp nữa goy`!! hOk býk có 10x hOk ta!!?

only_you

Member
chị skitisgirl_9x nhà ở chõ nào ak' em hỏi làm wen cho zui
với lại nếu mà 10 năm trc' thì em cũng nh­u anh chị thoy chẳng bik j` về internet cả đúng hok

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Đúng là giới trẻ bây giờ, hơn mình nhiều thứ quá. Ngày trước mình học xong lớp 12, mới biết đến vi tính, nhưng chỉ biết chat chit với điện tử thôi, ngoài ra chẳng biết cái gì nữa. Còn đến năm thứ 2 đại học thì mới thực sự biết sử dụng MVT. Còn tụi trẻ bây giờ, nhiều cái mình không biết mà tụi nó đã biêt rồi. À mà hình như lạc chủ đề rồi nhỉ, em ấy hỏi có ai học THCS thì vào không,mà toàn thấy mấy anh chị nhớn vào. Thôi thì không có ai học THCS vào thì em cứ coi như ai vào đây cũng học THCS only_you ạ.

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Đúng là giới trẻ bây giờ, hơn mình nhiều thứ quá. Ngày trước mình học xong lớp 12, mới biết đến vi tính, nhưng chỉ biết chat chit với điện tử thôi, ngoài ra chẳng biết cái gì nữa. Còn đến năm thứ 2 đại học thì mới thực sự biết sử dụng MVT. Còn tụi trẻ bây giờ, nhiều cái mình không biết mà tụi nó đã biêt rồi. À mà hình như lạc chủ đề rồi nhỉ, em ấy hỏi có ai học THCS thì vào không,mà toàn thấy mấy anh chị nhớn vào. Thôi thì không có ai học THCS vào thì em cứ coi như ai vào đây cũng học THCS only_you ạ.

Chà bác biết đến vi tính cũng muộn nhỉ,Em hết năm thứ nhất ĐH cũng chưa biết chat chit,chưa biết điện tử,cứ như người từ gốc chuối chui lên,hic,Ngày 14/11/2008 mới mua máy,và một tháng sau mới biết cài đặt phần mềm đầu tiên cho máy,hic xấu hổ quá.Mấy người bạn bảo là người Rừng.Trước bạn bè rủ đi tập chat nhưng lười đi thành ra,,,,,,,,.Bây giờ thì khá hơi chút rồi.9X bây giờ giỏi thế.

thuthuy

em giỏi thật đó Only_you chị đấy à tới hồi học THPT chả biết cái gì về vi tính huống chi là tham gia được diễn đàn nữa, chính vì cái ko biết tí gì đó chị mới theo nó tò mò muốn khám phá nó xem nó ra sao và giờ chị là bạn của nó đó Only_you à, ở trong này chắc có em học THCS thôi không có bạn cùng lứa tuổi nhưng làm bạn với tụi anh chị cũng được, nhớ hồi chị học lớp 12 sắp ra trường rồi mà chị có đứa bạn gái mới học lớp 7

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Thì cũng phải đóng giả cừu non cái chứ. Mà mình đang trong thời kỳ hồi .... trẻ con, lại đang muốn làm trẻ con cấp 2 đây.

only_you

Member
"bạn of anh chị" cũng zui (pe' nhất chắc là đc. nh­ường hjxx)
mà các anh , chị có em học thcs thì giới thịu đi nhìu ng` cho zui hjxxxxx

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
"bạn of anh chị" cũng zui (pe' nhất chắc là đc. nh­ường hjxx)
mà các anh , chị có em học thcs thì giới thịu đi nhìu ng` cho zui hjxxxxx
Em cứ yên tâm đi, là em út thì cái gì cũng được nhường là đúng rồi. Nhất là anh, à quên chị mua_tuyet, chị ấy tốt lắm, em cứ xin cái gì là chị ấy cũng cho đấy. Mà nói chung, em cứ thích gì, em cứ hỏi xin, các anh các chị trong diễn đàn toàn người tốt không à.