Kế hoạch bán hoa kinh doanh gây quỹ 4rum ngày tết

friend_kute

friendkute
Sau thành công của vụ bán cờ kinh doanh gây quỹ 4rum đợt vừa rùi lần này mình xin đưa tiếp ra kế hoạch kinh doanh hoa gây quỹ 4rum vào ngày tết.
Theo như mình biết thì 4rum hầu hết toàn là học sinh,sinh viên nên mọi người sẽ được nghỉ tết sớm vì vậy mình muốn kêu gọi mọi người hãy đóng góp chút công sức của mình đến với vụ bán hoa lần này để lần kinh doanh này lại được thành công rực rỡ hơn nữa.
Đây là kế hoạch dự kiến:
Vốn:5.000.000 VNĐ (đã có người bỏ vốn ủng hộ)
Địa điểm: chợ Huyện (có thể chợ Cộng Hiền nếu có nhìu nhân lực)
Thời gian:Bắt đầu từ 26-12(âm lịch)

Vậy thay mặt 4rum mình rất mong mọi người tham gia ý kiến để vụ bán hoa này được hoàn thiện tốt nhất,ai có khả năng đi bán được hãy để lại số điện thoại để tiện liên lạc nhé.
Vì đây là kinh doanh gây quỹ nhưng cũng đồng thời để gắn kết mọi người với nhau hơn nữa.
Thanks mọi người nhìu.

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
thay mặt đảng và nhà nước sonwonder xin gửi lời chúc tết năm mới đến những ai đi bán hoa (mềnh 26 mới được nghỉ về đc rồi.lại ọp ẹp âu vờ.hjhj)

xin một chân chị nhé.sdt thì bà chị có rồi đấy.alo cho thằng em TRONG GIỜ HÀNH CHÍNH NHÉ ^^!

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Sáng 29 mình mới có mặt ở quê cơ, đến lúc ấy nếu nhà mình còn bán thì xin 1 chân nhá ^^

2 chânt hì mới được đi chị ơi.kiếm đâu một chân nữa về đây không chị Lan chị ý không cho đi đâu. ;))

tamhonda_rk

Member đang bị kỷ luật
Giơ 2 tay 2 chân ủng hộ caongoclan luôn,ai tết có khả năng thì giơ tay đăng kí nhanh ko hết chỗ nhé

taodo

Trùm quậy phá VBC
tết này anh bận oy,không tham gia được đâu.x.x
Đứa nào đi mà rủ táo là ăn đòn,lại phải over night, ứ thích đâu :((

otcay29

Hehe nghe chừng vụ này hay đây, nhưng mỗi tội mãi tới ngày gần cùng otcay29 mới về tới nhà cơ,. Nản năm nào cũng vậy. Mà thôi em Lan cứ buôn bán đi, chị cũng đang có ý định mở shop hoa tươi, cứ bươn trải đi rồi biết đâu tụi ta cùng đầu quân cho cái shop hoa tươi đó nhẩy. ka ka.

friend_kute

friendkute
quả là những hoạt động thật ý nghĩa vô cùng,
nhưng mình cũng xin góp ý một chút,năm ngoái mình có bán hoa ở HP mình bắt đầu bán làm quen chỗ ngày 28 nhưng thực sự bắt đầu bán được một chút phải sang chiều 29, và đúng ngày 30 thì mới bán được , nên mình nghĩ nếu bán vào ngày 26 là hơi sớm, chúng ta sẽ gặp nhiều hạn chế từ việc này đó vì hàng bày ra chưa bán được sẽ làm cho người bán cảm giác chán nản, hơn nữa đây lại là mặt hàng không thể để lâu....
một chút kinh nghiệm đưa ra mong cả nhà cùng tham khảo
chúc kế hoạch của cả nhà mình sẽ đạt được những thành công tốt nhất

e cũng chỉ đưa ngày ra tham khảo với lại bán dần cho họ biết chỗ đó có hoa
,với lại năm ngoái bọn e cũng bán tầm đó cũng bán đươc mà.năm ngoái bọn e bán có
đến 29 là hết hoa ko bán nưa.hì hì

Hehe nghe chừng vụ này hay đây, nhưng mỗi tội mãi tới ngày gần cùng otcay29 mới về tới nhà cơ,. Nản năm nào cũng vậy. Mà thôi em Lan cứ buôn bán đi, chị cũng đang có ý định mở shop hoa tươi, cứ bươn trải đi rồi biết đâu tụi ta cùng đầu quân cho cái shop hoa tươi đó nhẩy. ka ka.

gần ngày về cũng đi bán được mà chị.hihi.e bươn trải 2 năm rùi chị,có khi chúng ta chung vốn mở shop hoa thôi.

Sửa lần cuối:

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
ai mua hoa đê

chiều 26 các mem to cao đẹp zai như anh tạm honda cho ra chợ đứng đó nhận chỗ.hahaha
đề nghị các mem VBC năm nay ko ai đc mua hoa ở nơi khác.Đến vbc bán rẻ cắt cổ nhé

chiều 26 các mem to cao đẹp zai như anh tạm honda cho ra chợ đứng đó nhận chỗ.hahaha
đề nghị các mem VBC năm nay ko ai đc mua hoa ở nơi khác.Đến vbc bán rẻ cắt cổ nhé:die::die:

Lunar

Thành viên Thân Thiện
thay mặt đảng và nhà nước sonwonder xin gửi lời chúc tết năm mới đến những ai đi bán hoa (mềnh 26 mới được nghỉ về đc rồi.lại ọp ẹp âu vờ.hjhj)

xin một chân chị nhé.sdt thì bà chị có rồi đấy.alo cho thằng em TRONG GIỜ HÀNH CHÍNH NHÉ ^^!

huk. một chân đi bán hoa còn một chân tính đi đâu đấy em?

cạnh tranh đê! tớ cắm cọc ở chợ huyện trc nhá!

eo. em Hân tính làm đối thủ cạnh tranh của VBC nhà mình kìa. nản chưa.

28 chị mới về. tham gia sau mọi người vậy. mong là lại suôn sẻ như vụ bán cờ. à quên hơn vụ bán cờ. chúc nhà mình kinh doanh siêu lợi nhuận^^!

Sáng 29 mình mới có mặt ở quê cơ, đến lúc ấy nếu nhà mình còn bán thì xin 1 chân nhá ^^

lại có đưa nữa xin một chân. em Lan bảo là một chân thì không đi đc mà mày ơi. đăng ký 2 chân đi rùi tao chở đi cùng. há há

Sửa lần cuối:

friend_kute

friendkute
Đuổi Hân đi cả nhà ơi,dám làm đối thủ cạnh tranh của VBC,phạt sang mua hoa cho VBC.haha.
Mọi người nhớ kĩ đăng kí 1 chân ko cho đi đâu, lại phải mất thêm người cõng nữa.hix

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Ô zê, cảm ơn em nhều, đã lập ra pic này, nào mọi người, cùng hưởng ứng nào. Mỗi người một chân một tay, góp sức cho vụ bán hoa này thành công, chúng ta đã có tiền lệ vụ bán cờ đợt trước rồi, đợt này cùng cố gắng để đạt được kết quả tốt hơn :).

taodo

Trùm quậy phá VBC
táo ếch ủng hộ,ở nhà ngủ cho khỏe,ai làm phiền giấc ngủ của táo,táo cho âu vơ nai hết,đừng có trách,tụ tập đàn đúm hư người,đứa nào đi đừng có....ko rủ táo