Kế hoạch bán hoa kinh doanh gây quỹ 4rum ngày tết

Vann máy bay

Super Moderator
@Lunar : 6h tàu mới đến ga Nam Định mày ạ, nên chắc 8h mới về đến nhà. Tầm ấy tao điện mày về nhà chở tao lên nhá ^^

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
mọi người vào đăng kí đi.ko dc mấy ngày thì cũng được nửa ngày chứ nhỉ.vì ai cũng bận nên cố tranh thủ sắp xếp thời gian nhé

911

Super Moderator
Mình năm nay ko Về dc. Thôi thì hẹn năm sau nhé
Sẽ cố gắng gt cho gia đình và bạn bè đến để Mua hoa ủng hộ dd
Mọi người cố gắng nhé

friend_kute

friendkute
ok.a nhớ giới thiệu nhìu nhìu vào nha,càng quen càng thân chém càng đau.heee.
VBC ko ai được mua hoa chỗ khác nha,giới thiệu người nhà mua hoa luôn nha.:D:scup

Naruto_9x

Tình Đắng
ha ha,Dương thì khỏi nói nhá,về nhà từ hôm 11 âm cơ mà,thế nên là không cần nói mọi người cũng biết chứ cái vụ kinh doanh là Dương kết lắm,Dương đảm bảo sẽ tham gia từ ngày 26 đến ngày 30 luôn,ko bỏ buổi bán nào,he he,mọi người học tập tớ đi nào :::) :::) :::)

coam_vinhbao

chúc các bạn thành công kiếm thật nhiều tiền về cho VBC .ngọc lan ơi cố lên em đừng giận anh nha hjjjjjjjjjjjjjjj

Sửa lần cuối:

kamthao

hehe.khong dua nao chiu di sao.e thi ban re lai cho anh nhe.anh mua anh tang vo anh.

;):dap:hehe.khong dua nao chiu di sao.e thi ban re lai cho anh nhe.anh mua anh tang vo anh.

Sửa lần cuối:

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
Ok.mua 1 tặg 1 lấy tjền 3.hjhj.tjền đã đc chuyển vào tk của mềh rùj.chjều maj mờj mng tụ tập làm bưã lâủ ở nhà sonwoder.sag t7 chúg ta đj chợ Lũg lấy hoa nhé

Nho_QueHuong

Tình hình bán hoa thế nào nhể pà con, hôm nào post lên cho mọi người coi nhế , thick nhất vụ này đó