kế hoạch off tết dương lịch tại ĐỒ SƠN -HP

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
Số lượng người VB ở HP trong 4rum chúng ta đã bắt đầu tăng lên.Để kêu gọi mọi
người gia mạnh mẽ,BQT HP đã quyết định tết dương lịch 2011 sẽ off tại HP.
THÂN MỜI BÀ CON CÔ BÁC TẠI HP VÀ CÁC NƠI VỀ OFF.!
thời gian: 3h chiều mung 1
Địa điểm: khu ĐỒ SƠN
Hoạt động: giao lưu, chém gió, bàn kế hoạch phát triển VBC.
tạo cơ hội cho mọi ng tìm hiểu nhau,gần gũi nhau hơn(zo zan lai có Đôi có lứa).ăn uống.ngắm hòang hôn....
Buổi tối: đốt lửa trại, giao lưu văn nghệ sau đó thì giải tán
Kế hoạch dưa ra mọi ng tham khảo góp ý kiến và dăng kí.Dựa theo số lượng ng sẽ có quy mo tổ chứac và kinh fis đóng góp chính xác hơn
xin chân thành cảm ơn.

Naruto_9x

Tình Đắng
hjchjc,tận 3h chiều,lại còn đốt lửa trại,cái bà Hà ku teo này điên mất rồi,hjchcj,mà cái tiền ăn chơi,chúng ta để làm quỹ có phải hay hơn ko :::)

friend_kute

friendkute
hjchjc,tận 3h chiều,lại còn đốt lửa trại,cái bà Hà ku teo này điên mất rồi,hjchcj,mà cái tiền ăn chơi,chúng ta để làm quỹ có phải hay hơn ko :::)

có ăn chơi mới có quỹ chứ e,như hôm off 20-11 đấy tự nhiên lại có quỹ cho 4rum còn gì.hee. :::)

Cái gì thế này? Thật là...
Càng ngày càng nảy sinh những ý tưởng khó hiểu....

a ơi đây ko phải là ý tưởng khó hiểu mà là tăng tinh thần đoàn kết cho 4rum và để cho hoạt động thiết thực hơn chứ đâu phải cứ suốt ngày online trên dd mà chém gió, hay chỉ là những câu comment suông,như thế sẽ rất nhàm chán.

Sửa lần cuối:

taodo

Trùm quậy phá VBC
hê hê,ý em là ta nên dành nhiều tiền hơn cho quỹ đó chị,hjhj,đang thiếu quỹ mà

không có hoạt động gì mà tự nhiên bảo tv cùng nhau đóng quỹ thì liệu có đóng không nhỉ ????? Diễn đàn đang rất rất cần quỹ để duy trì sự tồn tại.Vậy theo chú như thế nào thì sẽ được sự ủng hộ quỹ đây???

het_00

theo tớ nghĩ thì có off thi 4room mới phát triển được, khi 4room phát triển thì mới nghĩ tới những việc khác được (vao 4room lâu rôi nhưng nay mới comment lần đầu tiên hihi)

dvhieu

Member
Nhưng sao lại là ở Đồ Sơn?
Là nơi có cảnh đẹp? - Chắc không nhiều người đồng ý như vậy, còn nhiều nơi khác đáng đến hơn
Gần nhà hay thuận lợi giao thông để off?
Mang ý nghĩa gì đó liên quan đến VB? Đến VBC?
Tớ nghĩ BTC hẳn là có lí do gì đó để chọn ĐS.......

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
vì ở HP rất ít chỗ tụ tập dc nên kéo nhau ra đó cho rộng rãi,tiện giao thông(có xe buýt muộn mà)
@ nảuto:em thấy có lần off ẹp nào mà quỹ ta ko dc tăng lên ko?

friend_kute

friendkute
Nhưng sao lại là ở Đồ Sơn?
Là nơi có cảnh đẹp? - Chắc không nhiều người đồng ý như vậy, còn nhiều nơi khác đáng đến hơn
Gần nhà hay thuận lợi giao thông để off?
Mang ý nghĩa gì đó liên quan đến VB? Đến VBC?
Tớ nghĩ BTC hẳn là có lí do gì đó để chọn ĐS.......
Tại vì nghĩ tết âm lịch chắc chắn off ở quê rùi nên tết DL phải tìm 1 nơi khác với lại trên HN cũng off nhìu rùi nên về HP là hợp lý hơn cả.

tamhonda_rk

Member đang bị kỷ luật
Tình hình là vụ đôt lửa hay đấy nhưng tối chị em về muộn là một, ng ta có cho đốt ko là 2,đi tầm 3h thì muộn quá và cuối cùng là CSCĐ Đồ Sơn nó ác thú lắm ><

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
thì dự kiến là như vậy.nếu ko ổn các bác có thể cho ý kiến để thay đổi lại.hic có và ng đăng kí thì off ẹp gì chứ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.