Kết đôi trong diễn đàn.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Dạo xưa, khi diễn đàn mình còn ít, và cảm thấy chưa có đôi nam thanh nữ tú nào trên diễn đàn, nên mình chưa làm bài hướng dẫn về cách kết đôi trong diễn đàn. Đến hôm nay thấy hơi hướng của việc có đôi có lứa, nên mình làm bài hướng dẫn để đôi nào có thể kết đôi, sẽ cùng kết đôi, tạo thành một đôi hạnh phúc trên diễn đàn. Nào mọi người, cùng đọc bài hướng dẫn này, rồi tìm lấy nửa kia của mình nha.

Yêu cầu cần thiết để kết đôi.
Để kết đôi với một ai đó, bạn phải đảm bảo những yêu cầu này.

• Bạn và người bạn muốn kết đôi phải khác giới. Điều này là tất nhiên, nhưng mình vẫn nhắc vì khi tham gia diễn đàn, có người không điền rõ mình là nam hay nữ, nên khi lên diễn đàn không rõ được giới tính của mình, vì vậy không thể kết đôi được.
  • Bạnvà người ấy cùng phải có chung một vật phẩm nào đó. Để có cùng vật phẩm, hai bạn vào mục "Love" trên menu, rồi vào tiếp "Mua sắm" để mua cho mình vật phẩm.

• Bạn cũng có thể mua hai vật phẩm giống nhau sau đó tặng quà cho người bạn muốn kết đôi, khi đó muốn tặng quà bạn vào phần tặng quà trong mục "Love". Rồi làm theo hướng dẫn trong mục này.

Kết đôi

• Đã xong các thủ tục để kết đôi, bây giờ bạn tìm một bài viết bất kỳ của thành viên đó, rồi kick vào tên nick của họ trên Profile, tiếp tục vào " Kết đôi với..."

• Sau đó, bạn kick chọn vào vật phẩm bạn muốn làm vật kết đôi, là vật phẩm hai bạn cùng có đó. Vậy là xong, nếu thành công, một dòng thông báo sẽ hiện lên.
  • Một tin nhắn sẽ được gửi vào phần tin nhắn riêng của người ấy, bạn chỉ cần chờ người đó xác nhận " Chấp nhận" là hai người đã của nhau.

Rùi, đã xong, chúc hai bạn hạnh phúc.

À còn điều này nữa, khi các bạn đã kết đôi xong, phải vào mục "cưới hỏi" để thông báo cho cả nhà cùng biết và chia vui đấy, không được lẳng lặng cưới chui đâu.

mua_tuyet

Trong này có mục tặng quà nhưng sao chưa thấy admin nói gì đến cách.... xin quà của người khác nhỉ ???

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Trong này có mục tặng quà nhưng sao chưa thấy admin nói gì đến cách.... xin quà của người khác nhỉ ???
Ờ thì, thì... thì cái này mình update sau vậy, còn giờ nếu muốn xin gì thì cứ lên diễn đàn mà xin thôi. Thế mua_tuyet có muốn xin quà ai không, để mình xin hộ cho.:>:>

mua_tuyet

Ờ thì, thì... thì cái này mình update sau vậy, còn giờ nếu muốn xin gì thì cứ lên diễn đàn mà xin thôi. Thế mua_tuyet có muốn xin quà ai không, để mình xin hộ cho.:>:>

Cái này phải chờ các member nhà mình up hết "dung nhan" lên đã rồi mới biết muốn xin quà của ai đc.

comnhom

cái trò trẻ con này
đừng hong ta tham gia
neu tham gia
ta sẽ nhan yeu nhieu nguoi do
ai bi nhan rang chiu nha

cavoicoi

Member
uhm...có phải muốn nhận là được đâu, đôi bên đồng í mới được chứ. Định "vơ vét" hả Còi.

dragon

phải phấn đấu 8-x

anh em nhà ta thế nào ý con gái vĩnh bảo mình thấy nhiều cô xinh thế mà sao ko chịu chụp lấy cứ để các cô ra ngoài thành thiên nga rùi thì khi đó mới sáng mắt ra tán khó kinh."phải phấn đâu thì mới có mật gấu mà pha chứ?".đấy bà chị mưa tuyết còn đó ai có hướng gì thì hãy cố gắng nha. good lucks
:>:>:>

911

Super Moderator
Mình xí zai ko biết có bạn nữ nao chiếu cố ko đây.
22t chưa có vợ, nhờ a e in 4r giup đỡ